Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความรู้ก่อนซื้อค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความรู้ก่อนซื้อค่ะ

1.อยากทราบว่ามี PC CARD TV externat สำหรับใส่ Notbook (ตรงช่องติดตั้ง card wriless access point) รึเปล่าค่ะ
    2.และอยากทราบว่าฮาร์ดแวร์พวก Router,HUB,Switch เมื่อเราซื้อมาแล้ว เราสามารถติดตั้งแล้วใช้งานระบบแลนได้เลย โดยไม่ต้องมีติดตั้งไดร์เวอร์หรือไปเซ็ตค่าใดๆกับฮาร์ดแวร์พวกนี้ใช่หรือเปล่า

มี 2 คำถาม ขอบคุณทุกท่านที่ตอบด้วยค่ะ รอคำตอบอยู่นะค่ะ
    ด่วนค่ะ

1.มี คับ
    2.แล้วแต่คับ บางตัวอาจจะติดตั้งได้โดยผ่านระบบเวปเบราเซอร์ของมันเอง

Comment

Working...
    X