Announcement

Collapse
No announcement yet.

สิ่งที่ต้องเตรียมไปซื้อโน๊ตบุ๊ก....

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มันแหล่มมากเลยทีเดียว

Comment

• ผมว่าระเอียดมากๆครับ

ถ้าผมไปซื้อมือสองแล้วเช็คระเอียดขนาดนี้ คนขายเค้าจะยังขายให้ผมอยู่หรือเปล่าครับ ฮ่าๆๆ

Comment

• จะเซฟไว้เปนเทคนิคนะครับ ชอบคุณครับ

Comment

• ข้อมูล เยี่ยมสุดๆเลยครับ

Comment

• ถ้าสั่งบนเน็ตนี้ ต้องทำไงละเนี้ย = =l

Comment

• นิดนึงครับ ถ้าไปทำทั้งหมดนี่ มันไม่กินเวลาไป 1 - 2 ชั่วโมงเลยหรือครับ

แล้วร้านเขาจะไม่เสยโ่ด่งออกมาหรือครับนี่ อันนี้ขำๆน๊า

ขอบคุณมากๆครับกับความรู้ที่มาบอกกันครับผม ^^

Comment

• ขุดสิ่งดีๆ ขึ้นมาให้ครับ 555

Comment

• ขอบบบ คุณ มาก ๆครับ สำหรับความรู้

Comment

• อยากถามว่าแบตยังต้องกระตุ้นอยู่อีกหรอเดียวนี้อ่ะครับ

Comment

• ช่วง 7 วัน ผมจับเปิดโหลดบิต ดูหนัง 24 ชม. อิอิ

Comment

• สุดยอดความรอบครอบเลยยกนิ้วให้เลย

Comment

• ขิงแก่จริงๆเลย แต่ตอนนี้ ต้องขอเพิ่ม
                          หัวข้อใหม่ด้วยครับ
                          สิ่งที่ต้องเตรียมไปซื้อแท๊ปเลบ

Comment

• ตอนนี้ ที่ร้านเขาไม่รับลง windows ให้เลยครับ ต้องไปลงร้านข้างนอกเสีย 300 บาท เพื่อจะเทสต์เครื่องได้

แบบนี้ควรทำอย่างไรดีครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ

Comment

• ขอบคุณครับ ได้ความรู้มากมาย...

Comment

• Originally posted by Inutkung View Post
                                นิดนึงครับ ถ้าไปทำทั้งหมดนี่ มันไม่กินเวลาไป 1 - 2 ชั่วโมงเลยหรือครับ

แล้วร้านเขาจะไม่เสยโ่ด่งออกมาหรือครับนี่ อันนี้ขำๆน๊า

ขอบคุณมากๆครับกับความรู้ที่มาบอกกันครับผม ^^
                                --------

ไม่กล้าหรอกครับ ตอนไปซื้อผมก็ลองเป็นชั่วโมง เงินของเรา สิทธิ์ของเรา สิทธิ์ของผู้บริโภค

==========

Originally posted by Kuroneko3 View Post
                                ถ้าสั่งบนเน็ตนี้ ต้องทำไงละเนี้ย = =l
                                --------

อันนี้ก็อยากทราบเหมือนกันนะมีใครเคยซื้อโน๊ตบุ๊คใหม่ออนไลน์บ้างหรือเปล่า จะตรวจเช็คได้ก็ต่อเมื่อของมาถึงแล้วเท่านั้น
                                มีแค่ จอภาพ กับ โน๊ตบุ๊ค ที่ไม่เคยมีประสบการณ์ซื้อออนไลน์มาก่อน ใครมีประสบการณ์ซื้อออนไลน์บ้างครับเล่าสู่กันอ่านหน่อย

Comment

Working...
                                X