Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ระบบ cdma บ้างช่วยบอกที่ว่าเร็วขนาดใหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ระบบ cdma บ้างช่วยบอกที่ว่าเร็วขนาดใหน

ตอยนี้ที่บ้านไม่มีสายโทรศัพท์ผ่าน ต้องใช้เน็ตจากมือถือ อยากจะติด cdma แต่ไม่รู้ว่าจะเร็วหรือเปล่าใครติดแล้วบอกที่ว่าเร็วหรือเปล่า ( ชื้ออุปกรณ์มันแพง 10900 บาท เลยต้องถามดูก่อนเดี๋ยวซื้อมาจะไม่คุ้ม )

ผมใช้ Card ซื้อมาจาก thailandcdma.com น่ะครับ ถูกกว่า 4-5000 บาท เป็น EVDO ของ Hutch เห็นเค้าความเร็วที่ทดสอบที่สุวรรณภูมิได้ที่ 1.94 Mbps แต่ต้องใช้เสาช่วย เพราะว่าตึกมันเยอะครับ ดูรายละเอียดที่ www.thaillandcdma.com

ปล. เล่นเกมส์ได้ แต่เล้น BF ไม้ได้ เซ็ง

Comment

Originally posted by Thefools View Post
      ผมใช้ Card ซื้อมาจาก thailandcdma.com น่ะครับ ถูกกว่า 4-5000 บาท เป็น EVDO ของ Hutch เห็นเค้าความเร็วที่ทดสอบที่สุวรรณภูมิได้ที่ 1.94 Mbps แต่ต้องใช้เสาช่วย เพราะว่าตึกมันเยอะครับ ดูรายละเอียดที่ www.thaillandcdma.com

ปล. เล่นเกมส์ได้ แต่เล้น BF ไม้ได้ เซ็ง
      Originally posted by Thefools
      รับซื้อ Maxtor 20 GB ด่วนครับ ราคาไม่เกี่ยง พอดีของเดิม Board ไหม้ ต้องเอามากู้ข้อมูลด่วน

ติดต่อ 08-7272-7420
      1.94Mbps เปง speed การทำ connection ไม่ได้เปง throughput

เว็บมีอยู่ 4-5หน้า ลิงค์อื่นโยงเอา index หมด

แถมสินค้ามีอยู่ 5ชิ้น

เว็บบอร์ดก็ยังไม่มีคนโพส

ที่อยู่ติดต่อก็ไม่มี มี E-mail กะเบอร์มือถือ อยู่2อย่างเป็นผมไม่กล้าสั่งซื้อของหรอก

อีกอย่างคุณบอกว่าคุณซื้อ Aircard มาจาก thailandcdma.com เบอร์ของ Webmaster เป็นบอร์เดียวกะของคุณเลยอะ

ซึ้อของเว็บตัวเอง?

Last edited by JO; 13 Aug 2008, 17:24:53.

Comment

ูthailandcdma.com

^
        ^
        ^

เวปถูกถล่ม ไปแล้วนิครับ ^^

Comment

* *- โห้หนูดีฝากข้อมูลไว้นิสหนึ่งเมือ่วานนี้
          ที่เป็นพาสาอังกฤษอ่ะค่ะ

ทำไมต้องลบของหนูดีด้วยล่ะค่ะ

หนูดีต้องทำงานอ่ะค่ะเมื่อวานหนูดีอยู่มหาลัยแล้วเพื่อนมันยืม ไดร์ไปพอดี

รีบๆก็เลยเข้ามาฝากโพสไว้ในนี้

แง๊งงงงงงงงงงงงง แค่นี้ก็ต้องลบด้วย แค่นิดเดียว เองว

ใจร้ายจัง Y_Y

Comment

โป้งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง!!!

Comment

????

Comment

อ่านแรก ก็เข้าใจดี แต่สุดท้าย งง ตรงโป้งนี่แหละ

Comment

เอ่อ .... ไม่ได้ลบครับผม - -" พอดีกำลัง Update เว็บอยู่ ที่เมลล์มาถามเรื่องรายงาน CDMA ใช่ป่าว ?

Comment

555+ มีงอนด้วย ^^

Comment

อ่อ พอดีน้องเค้าต้องหารายงานเกี่ยวกับ CDMA น่ะครับ แล้วสงสัยไม่มีที่เก็บ เลยมา post ไว้ใน board ของเว็บผมซะงั้น - -" แล้วผมต้อง Update เว็บเลยปิด board ไปแป๊ปนึงครับ ไม่รู้ส่งงานอาจารย์ทันไหมเนี่ย ซวยเลย !

Comment

Working...
                      X