Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อนน่ะคับมีปัญหา !

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อนน่ะคับมีปัญหา !

ผมใช้ Spark Radeon 9550 256Mb 128Bit DDR2 8xคือว่าผมใส่การ์ดจอแล้วลง driver ตัวใหม่ล่าสุด มันชอบขึ้นตรงเดสทอป เวลาคลิกขวามันจะขึ้นโหลด ของ Ati อ่ะคับเป็นทุกครั้งที่เปิดเครื่องเลยอ่ะโหลดเสร็จแล้วมันให้ รีสต้าจ อ่ะคับ เป็นตลอดเลย พอจะมีทางแก้ไหมคับแต่เล่นเกมไม่มีปัญหาน่ะคับ เล่นได้ แต่ผมไม่เค้าใจว่าทำไมมันขึ้นมาตลอดเลย ผมลง driver ตัวอื่นก็เป็นเหมือนเดิม

ลอง diver omaga ครับ www.guru3d.com

Comment

ใช้ omega ป่าวคับ version ไหนคับ

Comment

เวอร์ชั้น ล่าสุดที่มีนะครับ

Comment

ขอบคุณมากน่ะ คับ ^ ^

Comment

Working...
          X