Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครว่าenermaxห่วยเเตกมั่งคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครว่าenermaxห่วยเเตกมั่งคับ

ไม่ได้มาดิสเครดิตนะคับคือ จากประสบการที่ใช้มา ประกันห่วย ไฟไม่นิ่งเจ้งง่ายขายยาก ดีที่ไฟเกิน
    ผมใช้460pve เวลาปิดเครื่องไม่ดึงปลั๊คเปิดไหม่ใช้ได้ถ้าถอดปลั๊ครอไปเหอะ5ช.มกว่าจะได้ใช้เคลมที2-3อาทิต ซ่อมนะคับไม่มีเปลี่ยนซ่อมมาไม่หายเปิดไปซักพักซ๊อตเจ้งอีกเซงสุดบอกประสบการ ช่วยในการตัดสินใจเผื่อใครคลั่งไคล้enermaxจะได้ทราบ

ถือว่าท่าน ซวย ครับ เครื่องใช้ไฟฟ้า ยี่ห้อใหนก็ เจ๋งได้ ยี่ห้อดีโอกาศเจ๋งก็ยากหน่อยครับ แต่ก็ไม่ได้หมายความว่า ไม่มีโอกาศเสียนะครับ

ถือว่า ท่านนี่โดน จริงๆ ครับ

Comment

ท่านเจอแจ๊คพ๊อตแตกแล้วเข้าให้

ทำไมของผมไม่มีปัญหาเลยหว่า

Comment

ทำไมผมอ่านที่ จขกท. โพสไม่รู้เรื่องเลยครับเนี่ย
        ลองไปลำดับคำพูดมาใหม่นะครับ อ่านไม่รู้เรื่องจริงๆ
        อ่อ ผมก็ใช้ 465P VE เหมือนกันนะครับ ห่วยสุดๆ ใช้มายังไม่เคยเจอปัญหาเลยครับ แย่จริงๆ

Comment

ไม่เคยใช้ enermax แฮะ ตอนนี้ใช้ enhance

เพราะ tsunami ตัวเก่า มันระเบิดไฟท้ายแลบพังไปแล้ว ไม่แตะอีกเลยยี่ห้อคลื่นยักษ์

Comment

ผมก็เคยเห็น ENERMAX ห่วยเหมือนกันครับ พอดีผมไป 1000ทิป แล้วเข้าไปในร้าน.... ผมเห็นเป็นคอมของหลวงพ่อน่ะครับ ENERMAX เนี้ยแหละ ของหลวงพ่อครับ มานไหม้ บอร์ด เลยไหม้ตามไปด้วยครับ ผมเห็นแล้วยังงงเลย ขนาด ENERMAX น่ะเนี้ย ทำมห้ บอร์ดไปด้วยเลย

Comment

ประกันแย่ อันนี้เพื่อนผมยืนยันครับ เพื่อนผมเคยทำงานที่ร้านเจได บ่นให้ผมฟังประจำครับว่าเครมช้า

Comment

อุอุ ขนาด Enermax ยังไปแล้วคงจะไม่มี psu ยี่ห้อไหนวางใจได้แล้วล่ะครับ

สงสัยต้องไปเล่น noname ซะแระ

Comment

เห็นด้วยเรื่องไม่นิ่ง แกว่งชิบห่วยแตก 465fma

Comment

ทั้งที่ใช้งานและที่เคยทดสอบ

Enermax ถือว่าเป็น PSU ที่เชื่อถือได้ยี่ห้อหนึ่งของประเทศไทยนะครับ

เป็นปัญหาที่น่าเห็นใจจริงๆ

Comment

ถ้า enrmax แย่ แล้วเมืองไทยคงไม่มีpsu ดีแล้วครับ

Comment

เดินเข้าไปร้าน ANT เลย... ถาม "ผู้จักการนะอยู่ไหน กูอยากจะคุยเป็นการส่วนตัวสักหน่อย" อาการยังเงี๊ย...แก้ไขยัง และ เมื่อไรเสร็จ และบอกว่าเสีย ความรู้สึก ถ้าเผาได้ ผมจะทำมันหน้าร้านคุณ เดี๋ยวนี้แหละ....(แต่จริง ๆแล้วอย่านะคับ อาจโดนข้อหาวางเพลิง ได้ อิอิ.....)

Comment

- - ใช้อยู่ไม่มีปัญหานะครับ

Comment

แจ็คพอตแท้ ๆ เลยท่าน

ผมใช้มา 2 ปีแล้วยังชิว ๆ อยู่เลย

Comment

Originally posted by chunbogbog View Post
                              ทำไมผมอ่านที่ จขกท. โพสไม่รู้เรื่องเลยครับเนี่ย
                              ลองไปลำดับคำพูดมาใหม่นะครับ อ่านไม่รู้เรื่องจริงๆ
                              อ่อ ผมก็ใช้ 465P VE เหมือนกันนะครับ ห่วยสุดๆ ใช้มายังไม่เคยเจอปัญหาเลยครับ แย่จริงๆ
                              เอ้า ไม่เข้าใจซ๊ะงั้นเอาเป็นว่ามันไม่ดี เข้าใจยังคับ
                              ผมว่าผมก็พิมอ่านง่ายเเล้วนะมีคนไม่เข้าใจอีกเหอะๆ

สงสัยคงจะดวงซวยจิงๆเเล้วเพื่อนผมก็คงจะซวยเหมือนผม
                              คงต้องไปบ้านหม้อไปวัดดวง ถึงจะซวยคงจะซวยไม่เเพง อิอิ
                              ซวยกะpsuระดับเเนวหน้าของไทยไม่ไหวจน

Comment

Working...
                              X