ผมมีปัญหากับ P4S800 ช่วยทีครับผมจนปัญญา
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 1 of 1

Thread: ผมมีปัญหากับ P4S800 ช่วยทีครับผมจนปัญญา

OverclockZone Member ghostmp3zone's Avatar
    บางบัวทอง นนทบุรี

Exclamation ผมมีปัญหากับ P4S800 ช่วยทีครับผมจนปัญญา

มะวานผมพึ่งไปรับ เมนบอดร์ 478 มาจากคนในเนีย 400 บาท เป็นเมนบอดร์ P4S800

เค้าบอกว่าเคลมมาไม่ได้ใช้แพกเก็บอย่างดี

ผมมาเปิดที่บ้านลงวินโด้อะไรเข้าแต่พอจะเข้า เดสทอป แล้ว ภาพดํามีแต่ เมาล์พอตเตอร์

ผมก็เลยจับมาลงวินโด้ xp ตัวเก่าที่ไม่ซัพพอตอะไรเลย เข้า เดสทอป ได้เฉย

ก็เลยจัดการลงไดร์เวอร์ จนมาถึง ซาวการ์ มันลงไม่ได้อะครับ ลงไปซัพพัก

เมาล์กระตุกจนเลื่อนไปใหนไม่ได้ แล้วมันก็เป็นอยู่อย่างงั้น เป็นเวลา ครึ่งชั่วโมง

มันก็ขึ้นแต่การติดตั่ง SoundMAX อยู่อย่างงั้น เมาล์กระตุกๆ ค้างๆ งี้มันเป็นที่อะหยัง

แล้วก็การ์จอ ผม MX4000 ใส่กะบอร์ asrock ปกติ แต่พอมาใส่กับ P4S800

ลงไดร์เวอร์ ค้างเหมือน ซาวเลย และผมหาวิธีลงหลายรอบ ทั้งโหลดจากเว็บ asus ใหม่

ถึงตอนนี้ยังทําไรไม่ได้เลยครับ เซง ซื้อมาไม่ถึงวัน เลย

มันเป็นที่อะไรอะครับ ช่วยทีนะครับ
    Last edited by ghostmp3zone; 30 Sep 2007 at 11:28:58.

Bookmarks

Bookmarks