Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเป็นมั่งเข้าเว็บแล้วชอบลิงค์ไปที่ effectivemeasure.net

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเป็นมั่งเข้าเว็บแล้วชอบลิงค์ไปที่ effectivemeasure.net

มีใครเป็นเหมือนผมมั่งครับ

พอเข้าเว็บทุกเว็บเลย ตรง Statusbar มันจะบอกว่า

ได้ติดต่อกับเว็บ effectivemeasure.net

มันคือเว็บอะไรหว่า สงสัยมากกกก แต่ก่อนไม่เคยเป็น = ='

ไวรัสเข้าสิงมั้ง

ผมไม่เป้นนะ

Comment

เว็บไร อันตรายป่าว อิอิ

Comment

ไม่น่าใช่ไวรัสอ่า

ผมลองหาในกูเกิ้ล มันเป็นเว็บอะไรซักอย่างใน Code HTML (รึเปล่า)

Comment

ไป เผลอ install ไรอะเปล่า ^^" ไมพวกนี้มันก็ติดมากับโปรแกรมครับ พวก โฆนา

Comment

เป็นทุกเครื่องในวงแลนเลยอ่าครับ

เป็นเน็ต 3BB อ่าา

Comment

ลองสแกนไวรัสดู มันอาจส่งสแปมมาขโมยอะไรอยู่ก็ได้นะ

Comment

เดี๋ยวลองสแกนดูซักรอบ หุๆ

Comment

สงสัยจะงานเข้าแล้วละครับ...เคยเป็นเหมือนกัน คลิ๊กลิงค์อะไรมันก็ไปเว็ปเดียวกันหมด
                  แต่ของผมเป็นเว็บtravel อะไรสักอย่าง..

Comment

Working...
                  X