Announcement

Collapse
No announcement yet.

คําถาม ตอนจบ Mafia2 (no spoil)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คําถาม ตอนจบ Mafia2 (no spoil)

จบดื้อๆงั้นเลยหรอครับ ไม่มีอะไรต่อแล้วจริงๆหรอครับ
    หรือภาคเสริมอะไรยังไง

ทํายังกะ องบาก2

เขาคงให้รอเล่นต่อในมาเฟีย 3 อะครับ เพราะเราก็รู้แล้วนี่ว่าตอนจบภาค 1 ใครยิงลุงทอมมี่เราม่องเท่ง ฮ่าๆ

Comment

ผมว่าเนื้อเรื่องต่อจากนี้เป็นอะไรที่น่าติดตามมาก เพื่อนเราจะตายไหม แล้วเพื่อนอีกคนที่ตายใช่ RAT จริงๆๆหรือเปล่า

Comment

รอต่อภาค3
        ให้ผมเดานะ
        เพื่อนเราไม่โดนเล่น มันอาจจะเป็นแผนวัดใจวิโต้ว่าถ้าต้องแยกจากคู่หู จะลุยคนเดียวไหวหรือเปล่า
        หรือไม่ก็
        วิโต้เกิดโกรธฮึดสู้ขึ้นมาแล้วกลับไปช่วย
        หรือไม่ก็เพื่อนเราฮึดสู้แล้วหนีออกมาได้ (อันนี้เป็นไปได้น้อยสุด - -)

Comment

จบ แบบนี้แหละดีแล้ว

ดีกวา่ จบแล้ว ภาคหน้า มา แถๆ เอา ไปไม่ถุก

Comment

Originally posted by Tunza! View Post
            รอต่อภาค3
            หรือไม่ก็เพื่อนเราฮึดสู้แล้วหนีออกมาได้ (อันนี้เป็นไปได้น้อยสุด - -)
            งืมๆคิดแล้วอาจจะใช่ครับ แต่อันนี้มันน้อยสุดจริงๆ(มาเฟียทั้งรถลุงโจคนเดียว รอดได้นี่หนังฮอลลีวูดเท่านั้นล่ะฮ่าๆ)

Comment

มีภาคต่อ อยู่แล้วครับ เกมส์นี้

มี DLC ให้โหลด Mod ต่างๆ มากมายครับผม อยากได้ลิ้งโหลด PM มาละักันน๊ะเค้าห้ามแจก จุ๊ๆ

Comment

:
                ดาวน์โหลดคอนเทนต์ "Joe's Adventure" จะมาแล้วครับ แต่ไม่น่าจะใช่ Story Complete แต่จะเป็นเนื้อเรื่องคู่ขนานไปกับตัวละครหลักอย่าง Vito ...
                :
                Joe ได้ห้าวสุดๆใน DLC นี้
                :

:
                มีแฟน??
                :

:
                และ ได้เที่ยวซ่อง???? 5555+
                :

:
                :
                http://www.gamespot.com/xbox360/acti...ml?sid=6276443

Comment

จบแบบนี้ลุ้นดีออกครับ แถมยังเปิดทางให้ภาคต่อไปด้วย

ทีแรกมองข้ามเกมนี้ไปนะเนี่ย ได้เล่นปั๊ปก็ยาวเลย 2คืนจบ... เพิ่งตื่นมาเมื่อกี้นี้เอง

Comment

ระวังจะติดงอมแง่ม เหมือน mw2 ละ

เพราะผมติดไปแล้ว อิอิ

Comment

เกมมันสั้นมาก

Comment

เริ่มจะติดซะแล้วล่ะครับ เนื้อเรื่องดี บทพูทดี เสียงพากย์ดี เพลงเพราะ ระบบการขับรถดี การยิง+เคลื่อนไหวก็โอเค

และที่ชอบที่สุดคือแต่งป้ายทะเบียนเองได้ อิๆ

Comment

A55Hol

555+

Comment

5555+ คิดได้ไง

Comment

คิดแบบเดียวกับคนไทยเรียก "11รด" น่ะครับ

Comment

Working...
                              X