Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผู้เคยใช้จริง gts450 แรงกว่า gts250 มากไหม แรงต่างกันประมาณกี่%

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผม ใช้ อยู่จ้า 450 oc มันถูก ดี เลยลองซะ ^^ 06 ได้ 16600+ - - i3ลาก 4.0 gpu ยังไม่ลาก ไม่รุเปงไง

Comment

ต่างกันไม่มากหรอก เคยไปลองของเพื่อนมา เพื่งซื้อ winfast มา

Comment

แล้ว 450 ลากได้ไกลป่าวครับ

Comment

Originally posted by witoon View Post
          แล้ว 450 ลากได้ไกลป่าวครับ
          ผูกเชือกแล้วลากได้เลยครับ......

สรุปลากได้ครับ

Comment

Originally posted by aunsaran View Post
            ผูกเชือกแล้วลากได้เลยครับ......

สรุปลากได้ครับ
            overclock ครับ

Comment

Originally posted by witoon View Post
              overclock ครับ
              รับทราบครับ แต่ผมไม่ชอบOC.น่ะ ที่บ้านผมเป็นพัดลม แค่ใช้ปกติ ก็ว่าร้อนแล้ว ขืนลาก จะร้อนอบอ้าวไปกว่านี้นะครับ (เกมที่เล่นไม่ต้องลากก็พริ้วอยู่แล้วนะครับ(gts450)

Comment

Working...
              X