Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคลม RAM Com7 มาแล้ว แปลก!! แต่จริง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคลม RAM Com7 มาแล้ว แปลก!! แต่จริง

จากคราวก่อนผมได้เอา RAM DDR1 256M ไปเคลมที่ Com7 แล้วไม่มีของให้เพิ่มเงิน 300 เอา DDR2 1G มาแทนนั้น เมื่อวานไปรับของละครับ

ปรากฎว่า เป็นของใหม่กิ๊ก ประกับ Synex ซะงั้น แล้วก็มีสติกเกอร์บาร์โค๊ต Com7 ติดมาแทบนึง และใบแจ้งเปลียนแจ้งว่าประกับ LT แต่ Com7 รับประกันต่อให้อีก 1 ปี

เออ.. ยังงี้ก็มี คาวหน้าได้เอาไปเคลมที่ Synex แทน

แล้วจะเอามาใส่เครื่องยังไงหล่ะแปลงร่างเป็น DDR2 ไปแล้ว

Comment

คุ้มโครต
      เคยซื้อใช้ก็ติดแบบนั้นเช่นกัน
      คิดว่าน่าจะเป็นประกัน Synex แต่เอามาขายอีกต่อ เลยติดวอยตัวเองเนียนเข้าไป
      ก็สามารถเคลมได้ทั้ง Synex และ COM7( อาจจะส่งต่อไป Synex อีกต่อ หรือ สำรองของตัวเองให้ก่อน )
      * สมัยก่อนไปบ่อยๆ COM7 เหมือนบ้าน --*

Comment

Originally posted by darkdonut View Post
        แล้วจะเอามาใส่เครื่องยังไงหล่ะแปลงร่างเป็น DDR2 ไปแล้ว
        กำลังหาแลกจากเพื่อนแถวๆบ้านก่อนครับ ถ้าหาไม่ได้ก็คงปล่อยในนี้

Comment

อย่างงี้ก็มี อิอิ

Comment

Originally posted by SuperDOM View Post
            กำลังหาแลกจากเพื่อนแถวๆบ้านก่อนครับ ถ้าหาไม่ได้ก็คงปล่อยในนี้
            แลกกะผมไหมผมมี DDR 512 M 2 ตัว อิอิ

Comment

Originally posted by Mayonnaise View Post
              แลกกะผมไหมผมมี DDR 512 M 2 ตัว อิอิ
              มีเหมือนกัน อิอิ

Comment

เท่ากับได้ DDR 1 GB อยู่ดีแหละ แลกโลด

Comment

Originally posted by darkdonut View Post
                  อ่านแล้วก็ติดใจอยู่เหมือนกัน แต่ เอาไปปล่อยต่อ แบบ นี้ นี่ เอง

Comment

ประกาศแลกแล้วนะครับ เผื่อใครจะสนใจบ้าง อิอิ
                    http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/1021069

Comment

ผมคิดว่าถ้าได้เป็น DDR1 กลับเหมือนเดิมน่าจะคุ้มกว่า

Comment

Working...
                      X