Announcement

Collapse
No announcement yet.

มันแปลกปะครับ >>>GTS 450<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มันแปลกปะครับ >>>GTS 450<<<

รูปตามนั้นเลยครับ

วันนี้ไปสอยมาครับ inno 3D GTS 450

ได้แล้วก่อมาเสียลง PCI เปิด GPU-Z.0.4.5 ดูก็เห็นตามรูปเลยครับ ค่า default มันแปลกๆอ่ะครับ

จะปรับรอบจาก Riva tuner v2.24 ก่อไม่มีให้ปรับด้วย

ใครมีความเห็นยังไงมั้งครับ

บัคแล้วมั้งครับ แม่เจ้า การ์ดเทพ เป็นหมื่นเลย
    ปล.หรือว่าต้องรอ gpu-z เวอร์ชั่นใหม่ก่อน

Comment

Memory size 0 Mb อีกตะหาก T_T

Comment

การ์ดเทพ
        GPU Z เวอร์ชั่นเก่าๆ ไม่รู้จักตัวการ์ดหรอก อิอิ กำ

Comment

น่าจะรอ gpu-z เวอร์ชั่นใหม่ออกก่อนครับ

Comment

ลองโหลด GPU-Z.0.4.6 มาลองเปิดใหม่ครับผม ฮ่าๆๆ

Comment

ลองโหลด 4.6 มาลองดูก่อนคับ ^^

Comment

ขอชมรูปโฉม inno3D GTS450 หน่อยครับ อยากเห็นจังว่างามขนาดไหน เผื่อจะเอามา SLi

Comment

แรงจริงๆ...

Comment

Working...
                  X