Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นเกม เลือก Vista หรือ XP ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตอนนี้รู้สึกว่า XP จะเป็นระบบปฏิบัติการที่สเถียรมากๆ ครับ แต่ตอนนี้ผมใช้ Vista เล่นเกม Dungeon Sige 2 อยู่ครับผม

Comment

ผมตัดใจเกมส์เก่าๆ แล้วครับ หา vista มาลงดีกว่า

Comment

XP อีกคน วิสต้าได้สวย ผมก้อชอบ

Comment

ได้ทั้ง 2 ตัวเลยครับ ถือว่าสเปกท่านแรงใช้ได้

Comment

ผมว่าแค่เล่นเกม xp ก้อดีอยู่นะ เกมdx10ยังน้อยอยู่ แต่ถ้าพูดถึงระยะยาวก้อ vista ไปเลยก้อได้ ไปดูเสป็ค crysis ยังละท่าน recommend 8800gts 640 mb อย่างโหด

Comment

Originally posted by elephanter View Post
              ผมว่าแค่เล่นเกม xp ก้อดีอยู่นะ เกมdx10ยังน้อยอยู่ แต่ถ้าพูดถึงระยะยาวก้อ vista ไปเลยก้อได้ ไปดูเสป็ค crysis ยังละท่าน recommend 8800gts 640 mb อย่างโหด
              กลัวอะไรครับ
              ผมปรับแค่ 1024*768 - 1280*1024 ก็น่าจะไหวแหละครับ
              GLORIOUS PC MASTER RACE
              May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

XP ครับ ข้อมูลจากร้านเกมส์(เห็นXPเต็มเลย)

Comment

ยังไงก็ XP ทำงานลงโปรมแกรมก็ XP เล่นเกมส์ก็ XP อะไร ๆ ก็ XP เพราะ Vista ไม่ค่อยรับไคเลย งุงิ แถม เรื่องมากด้วย

Comment

XP

Comment

Working...
                    X