Announcement

Collapse
No announcement yet.

เจ้า X3 445 รหัส CACAC AC 10xxx พอจะระเบิดหัวได้ป่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เจ้า X3 445 รหัส CACAC AC 10xxx พอจะระเบิดหัวได้ป่ะ

เจ้า X3 445 รหัส CACAC AC 10xxx พอจะระเบิดหัว กับ L3 ได้มั้ย พอดีเดินไปเจอมาอ่ะครับ
    อยากลุ้นแต่บอร์ดผมเปิดหัวไม่ได้อ่ะ..

ต้องลอง = คำตอบครับ

Comment

อย่าเลย...จบ

Comment

รหัส CACAC AC 10xx มีโอกาสเปิดได้ แต่ก็อย่างว่าครับ มันอยู่ที่....... ดวง ..... อีกที

Comment

เกมส์รหัสวัดดวง ><

Comment

^^

Comment

Phenom II 550 @ B50 (มี 2 หัว ซ่อน 2 หัว มี L3) = Atlhon II 445 @ B45 (มี 3 หัว ซ่อน 1 หัว ซ่อน L3) 3.1 GHz เหมือนกัน
              Last edited by tommy5600; 20 Sep 2010, 20:25:01.

Comment

ขอบคุณครับทุกคำแนะนำ
                ที่แีรกจะสอย x4 630 แต่วันอาทิตย์เิดินไปเจอ X3 445 รหัสดังว่า เลยลังเลนะ มาถามเพื่อนๆ ผู้มากประสบการณ์ก่อน
                เลยได้คำตอบว่า X4 ดีกว่า ต่างกันแค่ 500กว่าเอง คงเป็นสิ้นเดือนนี้ล่ะ คงถูกลงไปอีก 50.บาทมั้ง

Comment

ผมว่า630ดีวกว่านะชัวกว่า หัวหัวได้มันแล้วแต่ดวง บางทีเปิดหัวได้เทสผ่านทุกอย่าง เล่นไปค้างมั้งดับเองมั้ง แต่ผมใช้ x3 445@B45

Comment

ผมจับ 555 มา 3 ตัวเปิดได้เสถียรทั้ง 3 ตัวนะครับ ผมว่า % ของ 555 น่าจะสูงกว่า 4xx นะครับ เพราะว่า Phenom II ไม่มี x3 ดังนั้น % ที่จะได้ 3 หัวนั้น 50% ไปล่ะ แต่โอกาษเป็น 4 หัวเห็นเซียนเขาบอกไว้ว่าประมาณ 75% อีก 25% เป็น 3 หัวซ๊ะครึ่งนึง ซวยจริงๆน่จะเป็น 12.5%

ปล.อย่าถามนะว่าเซียนเป็นใคร เดี๋ยวตามตัวกันวุ่นวายอีก

Comment

55555 ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน อันนี้ แล้วแต่ดวงแล้วกัน

Comment

Atlhon II X3 445 stepping code เป็น CACAC AC มันมาจาก Core Name DENEB ครับ แต่ถูกลดหัวลง ปิดแคส

http://www.cpu-world.com/step_codes/C/CACAC%20AC.html
                        Last edited by tommy5600; 22 Sep 2010, 08:53:28.

Comment

Working...
                        X