Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมใช้ HD 5770 แล้วกดดูที่เครื่องเป็น HD5700 หละ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมใช้ HD 5770 แล้วกดดูที่เครื่องเป็น HD5700 หละ ?

Sapphire_HD_5770_VaporX1[1].jpgเพิ่งมากด ดู วันนี้ ค่ะ ตกใจ ทำไมกลายเป็น HD5700 Series หละค่ะ โดนหลอกขายหรอ หรือว่ายังไง
    รบกวนผู้รู้ไห้คำตอบทีค่ะ ขอบคุณค่ะ

ถูกแล้วครับ

Comment

ขอบคุณค่ะ นึกว่าจาต้องได้ แกะดู ซะละ ^^

Comment

ใช้ตัวเดียวกานเล่ยครับแตรผม Corrsfile อ่า อิอิ

Comment

^^ ของกิ๊ก โอเวอร์คล๊อกเอดดิชั่น จ๊ะ

Comment

คำถามอภิมหาอมตะ -*-

เวลาเปิดโปรแกรมพวกเช็คการ์ดจออย่าง GPU-Z เวลาแสดงผมมันจะแสดงผมเป็น Series เช่น HD5750, HD5770 จะแสดงผลเป็น HD5700 series เหมือนกันหมดครับ

ปล.ซิงค์สวยดีนะ ไม่แพงด้วย

ปล.2 นั่น Avatar น้องจริงๆ หรือปล่าว? ถ้าใช่ PM เบอร์โทรมาคุยกันก็ได้นะ *0*
            Last edited by chayaphon; 19 Sep 2010, 23:08:24.

Comment

เป็นมาตั้งแต่ Series 3 แล้วล่ะครับ

Comment

อยากมี กิ๊ก

อิอิ

Comment