Announcement

Collapse
No announcement yet.

-- ซื้ออุปกรณ์ ชุดนำ้ จากเวบไหนกันหรือครับท่าน อยากหาคนร่วมซื้อครับ --

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• -- ซื้ออุปกรณ์ ชุดนำ้ จากเวบไหนกันหรือครับท่าน อยากหาคนร่วมซื้อครับ --

พอดีผมกับเพื่อนจะร่วมกันซื้อ ก็หลายตังอยู่ แต่ดูหลายเวบแล้วราคาไม่เท่ากัน รบกวนช่วยแนะนำหน่อยครับ
    ปกติ ผมดูจาก
    performance-pcs กับ sidewindercomputers

ปล ท่านใดต้องการอะไร ก็บอกได้ครับ จะได้รวมมาให้ครับ แต่ห้ามเบี้ยวนะ
    Last edited by jittarapan; 21 Sep 2010, 02:07:18.

เอาไหร่บ้างครับเห็นมีหลายท่าน อาสาสั่งได้

Comment

chilledpc.co.uk << เว็บนี้ หม้อถูกครับ

Comment

เอาด้วยสิ สั่งไม่เป็นเหมือนกัน อิอิ

Comment

Originally posted by tonzakung View Post
          chilledpc.co.uk << เว็บนี้ หม้อถูกครับ
          หม้อถูก หม้อไรอะ

Comment

Originally posted by pungpond999 View Post
            หม้อถูก หม้อไรอะ
            bi ครับ ราคา x49 โดยประมาณ

Comment

อยากได้ แต่ไม่ใช้ชุดน้ำอะครับ อยากได้ switch แบบนี้อะครับ

Comment

สนใจของมือสองมั้ยครับ

ต้องการขาย บล๊อกซีพียู ครับ สนใจ เมล์มาได้ครับ ktp2night@hotmail.com

Comment

อย่าลืมภาษีนำเข้านะ ^^

Comment

Originally posted by Napster View Post
                    อย่าลืมภาษีนำเข้านะ ^^
                    ท่านมีเทคกะนิก เลี่ยงภาษี มั้ยครับ อิอิ ผมก็อยากสั่งของนอกเหมือนกัน หุหุ

Comment

อย่าลืมค่าส่งครับ ^ ^

performance-pcs ราคาแพงหน่อยแต่มีของให้เลือกเย่อะ
                      sidewindercomputers ราคาถูกกว่า performance-pcs แต่มีของให้เลือกน้อย

Comment

Originally posted by oatman123 View Post
                        ท่านมีเทคกะนิก เลี่ยงภาษี มั้ยครับ อิอิ ผมก็อยากสั่งของนอกเหมือนกัน หุหุ
                        เคยสั่งแต่รองเท้าครับ ดวงล้วนๆ ผมไม่โดนเลย เเต่เพื่อนโดนไปราคาของคูณสองเลย

Comment

Originally posted by tonzakung View Post
                          bi ครับ ราคา x49 โดยประมาณ

คูณ 49 สงสัยต้องเดินไปจ่ายที่ธนาคารเองครับ
                          ถ้าจ่ายผ่าน Paypal นุ่นเลยครับ 50-52 บาท
                          แล้วแต่วันครับ เพราะจะโดนชาร์เพิ่มครับ
                          ส่วนภาษี แล้วแต่ดวงครับ ไม่ลองไม่รู้ครับท่าน..อิอิ

Comment

อยากทราบว่าภาษีโดนหนักสุด กี่ % หรอครับท่าน !! ^^ แล้วส่งแบบไหนถึงมีโอกาศโดนน้อยครับ
                            ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by oatman123 View Post
                              อยากทราบว่าภาษีโดนหนักสุด กี่ % หรอครับท่าน !! ^^ แล้วส่งแบบไหนถึงมีโอกาศโดนน้อยครับ
                              ขอบคุณครับ
                              ส่งจากคนนามสกุลเดียวกัน complain ข้างพัสดุอธิบายอีกเล็กน้อยครับ ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับดวงด้วยครับ

Comment

Working...
                              X