overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 20 of 41
    OverclockZone Member umbrella's Avatar

Default ใครที่ซื้อ SC2 มาแล้วรู้สึกว่าไม่คุ้ม 2500 บ้างครับ (เฉพาะคนที่ซื้อแล้วนะ)

เห็นช่วงนี้กระแสเกมส์แพง ขายพ่วงแพ็คเกจเยอะเลยลองมาถามครับ
    ว่ากับการซื้อ SC2 กับกล่องกระดาษ คุ้มป่ะสำหรับ คนที่ซื้อ

ส่วนตัวผมว่าคุ้มนะ 3000 ก็คุ้ม แต่ต้องได้เล่นก่อนนะ ตอนควักเงินมันควักยาก แต่ได้เล่นแล้วไม่เสียดายย

หาคนที่ผิดหวังอยู่ครับ เพราะผมเห็นส่วนใหญ่ที่ผิดหวัง จะไม่ค่อยซื้อ โหลดมาแล้วบอกว่า เกมส์เพลเดิมๆ
    ไม่คุ้มกับเงิน 2500

เลยอยากเจอคนที่ซื้อแล้วไม่คุ้มจริงๆ เค้ารู้สึกยังไง

OverclockZone Member Admiralce's Avatar

มาช่วยดันครับ เพราะเดี๋ยวกระทู้นี้ จะตกไปอย่างรวดเร็ว เนื่องด้วยความคุ้ม 555+

คุ้มครับสำหรับผม

OverclockZone Member madridistax's Avatar
    พุทธมณฑล,เดอะมอลบางแค

คุ้มเปล่าไม่รู้ แต่ว่า่งเป็นเล่นตลอด

OverclockZone Member RED JOHN's Avatar

ถ้าคุณไม่เล่นเกมนี้........Pc ก็ไม่มีอะไรให้เล่นแล้วล่ะ ทำใจซะ
    ไม่งั้นเดี๋ยวจะเป็นแบบผม

OverclockZone Member Khow's Avatar

ผมก็ไม่ได้เล่นเกมนี้นะเพราะไม่ใช่แนวที่ชอบ แต่ยังมีอะไรให้เล่นอยู่ดี เพราะต่อให้ซื้อคอนโซลก็เล่นไม่กี่เกมอยู่ดี

OverclockZone Member gorly's Avatar

Quote Originally Posted by RED JOHN View Post
    ถ้าคุณไม่เล่นเกมนี้........Pc ก็ไม่มีอะไรให้เล่นแล้วล่ะ ทำใจซะ
    ไม่งั้นเดี๋ยวจะเป็นแบบผม
    คิดเอง หลอนเองตลอด

OverclockZone Member RED JOHN's Avatar

^
    ^
    ก็ติดมาจากพวกเอ็งนั่นแหละ

OverclockZone Member deawpiaro's Avatar

คงมีน้อยคนที่ไม่เคยเล่้น หรือแค่อยากลองแล้วซื้อ.....
    เพราะฉะนั้นคนส่วนใหญ่ที่ซื้อมาก็รัก.......ชอบอยู่แล้ว......
    สำหรับผมคุ้มแน่ๆ....
    - เก็บ Achievement
    - เก็บ Challenge Mode
    - เล่น Map Dot A + ฯลฯ
    - เล่น Multi
    เล่นได้อีกนานเลย...ตอนนี้กลายเป็นเกมคั่นเวลาระหว่างรอเกมอื่นออกแทน PES ไปแล้ว...

OverclockZone Member gorly's Avatar

Quote Originally Posted by RED JOHN View Post
    ^
    ^
    ก็ติดมาจากพวกเอ็งนั่นแหละ
    5555+

OverclockZone Member CannavaroJ's Avatar
    บนโลกอันกว้างใหญ่ใบนี้...

จนป่านนี้ยังเล่น Single ไม่จบเลย -*-

สำหรับผมตอนนี้ยังเล่นไม่คุ้มเลยสำหรับ SC2 แล้วยิ่งสั่ง Civil V ไปแล้ว(Serie เกมในดวงใจอีก 1 เกม) กว่าจะเล่น SC2 จบคงอีกนาน

OverclockZone Member laziozas's Avatar

คุ้มมากครับ SC II แผ่นแท้ ไอ้ที่บอกว่าไมคุ้มนั้นมันโหลดเอาครับ พวกบัดซบ

OverclockZone Member holystatic's Avatar

ชอบก็คุ้ม... เเต่ถ้าไม่ชอบเล่นไปให้ตายมันก็ไม่คุ้มครับ

OverclockZone Member CannavaroJ's Avatar
    บนโลกอันกว้างใหญ่ใบนี้...

Quote Originally Posted by laziozas View Post
    คุ้มมากครับ SC II แผ่นแท้ ไอ้ที่บอกว่าไมคุ้มนั้นมันโหลดเอาครับ พวกบัดซบ
    -*- ตกลง พึ่งรู้นะนี้ว่าผมโหลดเกมนี้มาในราคา 2,000 กว่าบาท

Quote Originally Posted by laziozas View Post
    ใช่คนที่ทำรีวิวแต่เพิ่มลิ้งโหลดอะเปล่า ?

OverclockZone Member

โหลดแล้ว จบแล้ว แบบฮาร์ดด้วย ลบแล้ว กลับไปเล่น DotA ต่อไป

ไม่คิดจะซื้ออ่ะครับ ความบันเทิงที่ต้องเสียเงินเยอะขนาดนั้น ยังไงก็ไม่คุ้ม
    (สำหรับคนมีรายได้ไม่เยอะแบบผม แต่ชอบเล่นเกม อิอิอิอิ)

OverclockZone Member laziozas's Avatar

เฮ้ อย่าพูดถึงอดีตเลย --

OverclockZone Member thatreech's Avatar

เล่นเนื้อเรื่องไปแค่ 3-4 ฉาก ก็ยังคุ้มครับ (ส่วนมากเล่นแบบ co op ทั้งแบบจอยมั่ว ไม่ก็เล่นกะเพื่อน)
    ตั้งใจว่าชนะAI แบบ insane แล้วค่อยไปสดกะชาวบ้าน ช่วงนี้ผมชอบดูถ่ายลีกสตารค์คราฟในเวบ www.gomtv.net ครับ มันสนุกมากเลย
    มีชิงไหวชิงพริบตลอด ยังกะเล่นหมากรุก

ตอนนี้ก็กำลังตามผลงาน RedArchon ครับ ตัวแทนตาคาฟไทย

ฮาๆ เดี๋ยวมีลูกจะจับฝึกสตาร์คราฟท์แต่เล็กๆครับ มันโตมาจะส่งไปเทิร์นโปร

OverclockZone Member RiderXYG's Avatar

ไม่เกี่ยวกับ แพคเกจ หลอกครับ เกี่ยวกับตัวเกมส์มากกว่า นี่ผมเล่นไป จะ 700 แมต และ

OverclockZone Member phichaiocz's Avatar

คุ้มสำหรับคนที่อยากออนไลนแข่งกัน เล่นคนเดียวมันเปล่าเปลี่ยวหัวใจ

OverclockZone Member Penryn007's Avatar

ผมจะบอกว่า ได้ Guest Pass มาเล่น 7 ชม. เล่นจนคุ้มครับ คุ้มโคตรๆ ผมว่า เก็บตังซื้ออย่างเดียวละตอนนี้

7 ชม. นั่งเล่น 1v1,Map DotA,Map Marine Arena,2v2 Co-Op โหย สุดจะคุ้มครับผมว่า ช่วงนั้นเป็นว่างก็เล่นเลยครับ ตอนนี้ Guest หมดแล้ว T T

Page 1 of 3 123 LastLast

Bookmarks

Bookmarks