Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องจอย 360 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องจอย 360 หน่อยครับ

คือว่าผมทำตัวแปลงหัวจอยเป็นUSB หายอ่ะคับ อยากรู้ว่าจะหาซื้อตัวแปลงหัวสำหรับจอยน้องx
    ได้ที่ไหนอ่ะคับ พอดีจะเอาไปต่อกับ PC อ่ะคับ

เรื่องหัวแปลงผมไม่รู้นะ แต่แบบต่อกับ PC ก็มีที่เป็น Wireless อะ

Comment

ไม่รู้เหมือนกัน แต่เห็นคนในนี้ยอกหาซื้อไม่ยาก ราคาไม่กี่ตัง จำไม่ได้ว่าคนไหน - -"

Comment

ได้ด้วยเหรอครับ เคยเห็นแต่ Reciver นะครับ

Comment

มันไม่เชิงหัวแปลงอ่ะครับ มันคือวิธีการป้องกันเครื่อง xbox/pc ไม่ให้ล้ม เวลาเราดึงจอยไกลไป ตรงขั้วนี้จะหลุดแทน usb ที่เสียบกับเครื่อง
          ส่วนเรื่องหาซื้อได้ที่ไหน อันนี้รอท่านอื่นมาตอบ

Comment

หัว safe plug แยกๆคงหายากครับ แนะนำให้หาซื้อตัวจอยทั้งตัวแบบเสียๆจากในนี้สิครับ บอกว่ารับซื้อซากจอยที่สายสภาพสมบูรณ์ก็ละกันครับ

Comment

Working...
            X