Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อยครับ

1.case hddตัวนี้ดีมั้ยครับ Philips External Enclosure SPD5310CC-96B-SATA 3.5
    2.แบบ 2.5กับ3.5แบบได้ดีกว่ากันครับ
    หรือแนะนำด้วยครับ
    3.hdd player ดีมั้ยครับ มีปัญหามั้ยครับ
    4.แล้วอยากสอบถามด้วยว่า case 2.5-3.5 สามารถใช้ palm หรือ pocket pcต่อตรงได้เลยหรือเปล่าครับ แล้วเครื่องเสียงที่รองรับ usb สามารถต่อเข้ากันได้มั้ยครับ

พี่ๆที่เวปเนี้ยเก่งๆทั้งนั้นฉิจฉา555+
    ขอบคุณมากครับ โปรทั้งหลาย

ป.ล แนะนำมาเลยน่ะงับว่าปcase+hdd+งบน้อยครับ+ขอเหตุและผลด้วยงับ

ออกตัวไว้ก่อนครับว่าไม่ใช่โปร หรือผู้รู้อะไรหรอกครับ เหอะๆๆ

1. ดูแล้วเป็นตัวเลือกที่ดีแล้วครับ เพราะผมเห็นเพื่อนผมใช้อยู่ก็ไม่เห็นมีปัญหาอะไร

2. อยู่ที่ความสะดวกในการใช้งานมากกว่าครับ ไม่มีผลอะไรนอกจากขนาด

3. อันนี้ไม่เคยลองจริงๆครับ แต่ส่วนตัวผมว่า HDD น่าจะเจ๊งไวนะ ถ้าเอามาทำงานแบบนี้

4. ข้อนี้ต้องรอผู้รู้มาตอบครับ เพราะผมไม่เคยเล่นเลย

ถ้ายังไงก็รอท่านอื่นมาเพิ่มเติมด้วยครับ ผมก็งูๆปลาๆ

Comment

ขอบคุงมากครับ ท่านUnNormalZ

รอคำตอบจากท่านอี่นๆอยู่น่ะครับ

Comment

ขุดๆ

Comment

เงียบหาย บ่มีผู้ใดทราบเลยรึ
          ขุดๆ

Comment

ขุดๆ

Comment

ขุด

Comment

ขุดให้ครับผมก็อยากรู้ไม่เคยใช้เหมือนกัน

Comment

Working...
                X