Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยตีราคาสเปคนี้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยตีราคาสเปคนี้หน่อยครับ

คิดว่าจะขายเป็นมือ2อ่ะครับ แต่ยังไม่แน่ใจ

CPU : i5 750
    CPU Cooler : Mega Halem
    Ram : Kingtons Hyper-X 2x2 gb
    MB : Gigabyte P55A-UD3P
    PSU : Aerocool 800w
    VGA : Pwc 5970 + XFX 240 GT
    Case : Lancool PC-K62 Black
    Mornitor : BenQ T2200HD

HDDกะว่าจะไม่ขายทุกอย่างประกันเหลือตรึม เว้น จอกะCPU Coolerครับ
    สเปคนี้ได้ประมาณเท่าไรครับ

แยกชิ้นมั้ยเอ่ย สนใจ Sink กับเคส -..-

Comment

สเปกโดนมากครับ อยากรู้ราคาด้วยคนเหมือนกัน

Comment

kigston บัสเท่าไร CL อาไร ไม่บอก --

Comment

Originally posted by kopza521 View Post
          kigston บัสเท่าไร CL อาไร ไม่บอก --
          4GB(2X2) 1600 MHz CL 9-9-9 D24 ตัวนี้ครับ จิงๆแล้วรุ่นDDR3 2x2 GB มันก็มีตัวเดียวนี่ครับ ผมก็เลยไม่ได้ใส่

Comment

เซท Vga ท่าน พอจะแย้ม ราคา ได้บ่

Comment

Originally posted by Bigzaaa View Post
              เซท Vga ท่าน พอจะแย้ม ราคา ได้บ่
              อยากลองดูราคาทั้งเซตก่อนอ่ะครับ

Comment

ขอปาด case ด้วยได้ไหมครับ ^ ^

Comment

ประมาณ 35k นะ ถ้าแยกชิ้นอาจได้มากกว่า นี้ ประกันเดินมากี่เดือนแล้วละ

Comment

Originally posted by kopza521 View Post
                    ประมาณ 35k นะ ถ้าแยกชิ้นอาจได้มากกว่า นี้ ประกันเดินมากี่เดือนแล้วละ
                    ประมาณ 8 เดือนได้ครับ

ปล. 35 k เองหรอครับ
                    Last edited by syncopate; 21 Sep 2010, 20:02:34.

Comment

คำนวณผิดครับ หน้าจะได้ 38k ไม่รวม จอ HDD CPUcooler แต่ 5970 คงออกยากอยู่

Comment

ลองดันนิดเผื่อมีใครให้ราคาเพิ่ม 555+

Comment

Working...
                        X