Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตามหาน๊อตหัวดาวของ hdd - Seagate

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตามหาน๊อตหัวดาวของ hdd - Seagate

เมื่อวานนี้ ผมได้เอาฮาร์ดดิสก์ Seagate 320 GB ไปเคลมที่ Synnex แล้วทาง Synnex แจ้งว่า น๊อตหัวดาว ที่ตัวฮาร์ดดิสก์ มีรอยการไข (บิ่นนิดเดียว)

ทาง Synnex เลยไม่รับเคลม พนง.แนะนำว่า หากต้องการจะเคลมให้หา น๊อตดาวมาเปลี่ยน คราวนี้ งานเข้าเลยครับ จะหาที่ไหนล่ะทีนี้

จึงเข้ามาสอบถามในเวปนี้ครับ หาพอจะหาน๊อตหัวดาวนี้ได้ที่ไหน หรือท่านใดมีคำแนะนำที่ดีกว่า รบกวนด้วยครับ

ขอบคุณครับ

เอาที่ตัวเสียๆซิแต่ไขออกยากมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by ReTuRn_4_ View Post
      เมื่อวานนี้ ผมได้เอาฮาร์ดดิสก์ Seagate 320 GB ไปเคลมที่ Synnex แล้วทาง Synnex แจ้งว่า น๊อตหัวดาว ที่ตัวฮาร์ดดิสก์ มีรอยการไข (บิ่นนิดเดียว)

ทาง Synnex เลยไม่รับเคลม พนง.แนะนำว่า หากต้องการจะเคลมให้หา น๊อตดาวมาเปลี่ยน คราวนี้ งานเข้าเลยครับ จะหาที่ไหนล่ะทีนี้

จึงเข้ามาสอบถามในเวปนี้ครับ หาพอจะหาน๊อตหัวดาวนี้ได้ที่ไหน หรือท่านใดมีคำแนะนำที่ดีกว่า รบกวนด้วยครับ

ขอบคุณครับ
      พอมีอยู่ครับแต่ว่าไกลจังไม่งั้นให้ไปเลย

Comment

Working...
      X