Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอ pci-e มันคือรุ่นไหนกันแน่ครับผู้รู้ชี้แน่ะด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอ pci-e มันคือรุ่นไหนกันแน่ครับผู้รู้ชี้แน่ะด้วย

การ์ดตัวนี้ใครทราบบ้างว่าจริงๆแล้วมันคือรุ่นไหน สเป็คอะไรน่าครับ งงมาก ดูใน internet รุ่นนั้นบ้าง รุ่นนี้บ้างงงครับสรุปมันรุ่นไหน แล้วยังมีขายไหม ราคาจริงๆของตัวนี่เท่าไร ใครใช้อยู่หรือเคยซื้อมาชี้แนะที่ครับปวดหัวไปหมดอยากจะซื้อรุ่นนี้น่าครับ

สวยดีครับ ถูกใจ อยากรู้เหมือนกันครับ

Comment

มันคือ การ์ดจอของ Geforce ซึ่งผ่านการโมชุดระบายความร้อนแล้วครับ

http://www.calibrestyle.com.tw/

Comment

แล้วมีขายที่ไทยหรือเปล่าครับราคาเท่าไรเอ่ย เซียจะมีไหมครับ

Comment

ไม่มีใครทราบเลยเหรอครับ

Comment

ในไทยยังไม่เห็นมี ลองติดต่อเวปเองเลยครับ

Comment

เคยมีที่ The system หรือ advice เก่าครับ เคยไปซื้อมากับเพื่อนที่ประกอบคอมมันเป็น รุ่น 8500GT ครับเพราะกล่องกับแพคเกจตัวนี้เลยครับ

ตัวนี้มีทีที่บอกอุณหภูมิบน ตัวการ์ดด้วยนะไฮโซ ราคาไม่ถึง 2พันหรือ 2พันนิดๆนี่ล่ะครับ
              Last edited by hesbond13; 22 Sep 2010, 10:12:40.

Comment

Working...
              X