Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกหน่อยครับ จาซื้อแร้นนนน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกหน่อยครับ จาซื้อแร้นนนน

ตอนนี้ที่ดู ๆ ไว้ มี gts 450 กับ gtx 460 จะเลือกของค่ายไหนดีครับ ระหว่าง EVGA กับ Gigabyte (แต่ชอบ Gig มากว่านิด ๆ ตรงที่มี 2 fan อิอิ) เป็นท่านจะเอาอันไหนครับ ขอความเห็น..

ถ้าเป็นผมเลือก EVGA ครับ

Comment

Asus GTX 460 1GB เมพๆ

Comment

Originally posted by golf0049 View Post
        ถ้าเป็นผมเลือก EVGA ครับ

Comment

ตอนแรกผมมี gig 460 แล้วขาย เพื่อไปเอา EVGA มาเล่นแทน
          ถ้าทนเสียงพัดลมและเคสระบายความร้อนได้ดี จัดไปเลยครับ EVGA
          แต่สำหรับเคสผมระบายอากาศไม่ดีและทนเสียงพัดลมช่วงดึกไม่ไหว
          เลยต้องขาย EVGA มาคบ gig เหมือนเดิม อิอิ

Comment

460 EVGA ร้อนกว่า GIG

Comment

Originally posted by alanna View Post
              460 EVGA ร้อนกว่า GIG
              มาก

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                Asus GTX 460 1GB เมพๆ
                Asus GTX 460 1GB +1

เล็งรุ่นนี้อยู่เหมือนกันครับ
                ไว้ตังครบเมื่อไหร่จะไปสอย...
                อิอิ

มีรุ่นที่มี ดีวีไอ สองอันป่าวหว่า

Comment

เชียร GiG เพราะใช้ GiG

Comment

จัดไป Asus GTX 460 1GB เล่นเบื่อ ขายต่อราคาไม่ตกมากเหมือนยี่ห้ออื่นๆ จริงมั้ย อิอิ

Comment

เอาด้วย ....ASUS ENGTX460 TOP 1GB ไม่รู้ของจะหมอหรือเปล่า

Comment

EVGA นี่ร้อนจัด เลยหรอครับ ชักกลัวๆ 8800gt ที่ผมใช้ก้อประมาน 70 full load

Comment

แล้วของ Palit เป็นไงครับมีใครใช้มั่ง

Comment

Palit ดีกว่าราคาถูกดี

แต่เป็นผมก็เอา EVGA

Comment

Originally posted by koolmanyo View Post
                              แล้วของ Palit เป็นไงครับมีใครใช้มั่ง
                              ถ้าท่านซื้อมาแล้วใช้กันจนพังแล้วไม่คิดขายต่อก็จัดไปคุ้มครับ ถ้าขายต่อพวกกดราคาสุดๆ

Comment

Working...
                              X