Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านไหน มี Killing Floor ขายมั่งหรอคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านไหน มี Killing Floor ขายมั่งหรอคับ

ต้องการ จิงๆ อยากเล่น

รู้สึก Zest ยังมีขายนะครับ (พันทิพประตูน้ำ)

ซื้อแล้วมาบอกหน่อย ว่ายังมีคนเล่นอยู่อีกมั้ย
    Ping นอกเยอะหรือเปล่า

ถ้าเยอะเล่นลื่นๆ ไม่ Ping เยอะ ผมจะได้ซื้อด้วย

Comment

ไม่แน่ใจเกมนี้มันปั้มแผ่นขายในไทยเปล่านะครับ ผมเองก็ไม่เคยได้ยินข่าวและไม่เคยเห็นเลยเว้นแต่ในSteam ครับ

สรุปคือของแท้ยังไงก็น่าจะในสตีมเท่านั้นครับ กุ้กกู๋ก็เกลื่อนตลาด อิอิ

Comment

เกมส์ CD ของแท้นี่หายากชะมัดเลยหลายๆเกมส์ (ทุกเกมส์อ่ะ ) สำหรับคนบ้านไกลแหล่งขาย อย่างกระผม

เศร้า จิต ราคาก็รบกวนกระเป๋าตังอีกด้วย T^T

Comment

เซิฟไทยก็มีน่อ ของ CGT เซิฟนอกก็ญี่ปุ่น กะสิงค์โปร

Comment

เกมนี้เซิฟนอกก็ไม่แลคครับผมเล่นอยู่ทุกวัน สนุกมากมาย

ส่วนเกมซื้อบน Steam เอาก็ได้

Comment

ผมว่าคนเล่นน้อยแล้วแน่เลย --*

Comment

คับ

Comment

Originally posted by Nazio311 View Post
                  เกมนี้เซิฟนอกก็ไม่แลคครับผมเล่นอยู่ทุกวัน สนุกมากมาย

ส่วนเกมซื้อบน Steam เอาก็ได้
                  ซื้อที่ไหนอะคับ ???

Comment

คนเล่นยังพอมีครับ เซิฟไทยก็มีด้วย ส่วนตัวเกมเชิญ steam เลย วุ่นวายกับ paypal พ่วงแบงค์ทีเดียว

Comment

Originally posted by ohhoha View Post
                      ซื้อที่ไหนอะคับ ???
                      สตีมคือซื้อผ่านโปรแกรมครับ แล้วเกมจะผูกกับแอคเค้าท์ล็อกอินที่ไหนก็เล่นได้ ส่วนไฟล์ใช้วิธีโหลดเอา แบ็คอัพไว้ได้ไม่ต้องโหลดทุกครั้ง
                      จ่ายเงินผ่านบัตรอะไรก็ได้ที่เวอร์ริฟายสำหรับอินเตอร์เน็ตแล้ว เดบิต be1st ก็ใช้ได้

Comment

Working...
                      X