Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอม1เครื่องลง 3วินโดวได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอม1เครื่องลง 3วินโดวได้ไหมครับ

ผมอยากรู้ว่าคอม 1 เครื่องสามารถลง วินโดว 3 วินโดวได้หรือปล่าวครับ

แบ่ง พาร์ติชั่น 3 อันก็ลงได้ครับ

Comment

เป็นไดร์ ซี ดี อี เหรอครับ

Comment

ใช่ครับ ถ้าท่านต้องการกี่วินโดว ก็แบ่งพาททิชั่นตามที่ต้องการ อย่างท่านต้องการ 3 วินโดว ก็แบ่งเป็น 3 พาททิชั่นครับ แล้วก็เลือกไดรที่ท่านต้องการลงได้เลยครับ

Comment

ลงกี่ windows ก็ได้ตามที่ hdd มีความจุ

ปล. ลง partition เดียวกันก็ได้ครับ มันจะให้เลือก windows ก่อนเข้าเอง

Comment

เป็นผม ไม่อยากลงเยอะ เดี๋ยวมันตีกันตาย

555555

Comment

เคยเห็น เพื่อนกะน้องชายมัน คอม1เครื่องใช้งานคนละช่วงเวลา แต่ไม่อยากให้ อีกคนไปค้นดู ข้อมูลของตัวเอง

เลย ลง2วินโด้ และต้องรหัสผ่านอีก เคยไปดูเวปๆ เห็นว่า เข้าวินโด้คนละตัว ข้อมูลของมัน ก็คนละชุด แต่ตอนนั้น

ผมไม่ได้สนใจเท่าไร เลยไม่รู้ว่า มันแยกกันแบบเด็ดขาดเลยรึเปล่า

Comment

Originally posted by เด็กนอกสังกัด View Post
                เคยเห็น เพื่อนกะน้องชายมัน คอม1เครื่องใช้งานคนละช่วงเวลา แต่ไม่อยากให้ อีกคนไปค้นดู ข้อมูลของตัวเอง

เลย ลง2วินโด้ และต้องรหัสผ่านอีก เคยไปดูเวปๆ เห็นว่า เข้าวินโด้คนละตัว ข้อมูลของมัน ก็คนละชุด แต่ตอนนั้น

ผมไม่ได้สนใจเท่าไร เลยไม่รู้ว่า มันแยกกันแบบเด็ดขาดเลยรึเปล่า
                ในกรณีนี้ไม่ต้องลง2windowsหรอกครับ แค่สร้างaccount2อันก็พอแล้วครับ

Comment

Working...
                X