Announcement

Collapse
No announcement yet.

F1 2010 มาแล้วนะครับ โดย Razor1911

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สนุก+ลุ้นดี แต่เล่นแล้วเครียดกว่า Dirt 2 เยอะเลย...
    แถมเล่นก็โคตรเมื่อย วิ่งอย่างต่ำต้องวิ่งทีละ 10 รอบ

Comment

4870*2กระตุกมากครัย 10.9

Comment

พรุ่งนี้ค่อยลอง วุ้ย..มาไวดีจริงๆ ไดร์ฟสำหรับลงเกมจะเต็มอีกแล้ว

Comment

4850 ลื่นๆครับ 1680x1050, 2xFSAA

Comment

คนบนผมอะแข่งกันไหม

ปลดออนไลน์ผ่านไรดี

Comment

E5200@3.2 GTX460 1 GB@720 (ยังไม่ว่างOC) โหลดเสร็จลงลองเลย

1920 x 1080 Ultra AAสุด(จำไม่ได้ 8...ไรซักอย่าง) FPS 20-30 ตอนแข่งนะ แต่ไม่รู็้สึกอืดนะ

ส่วนตัวนะภาพไม่สวยอย่างที่คิดไว้

ลองเสร็จแล้วไม่ใช่แนวอ่าครับ ชอบ Dirt 2 มากกว่า (ลบทิ้ง - -)

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
                สนุก+ลุ้นดี แต่เล่นแล้วเครียดกว่า Dirt 2 เยอะเลย...
                แถมเล่นก็โคตรเมื่อย วิ่งอย่างต่ำต้องวิ่งทีละ 10 รอบ
                โหย.. 10 รอบเลยเหรอ DiRT2 3 รอบผมว่านานแล้วนะ
                ขอผ่านดีกว่า แหะๆ

Comment

ลองละนิดนึง ความเห็นส่วนตัว
                  ให้ความเป็น race sim ที่ดีในโหมด assist off หมด
                  การเซ็ตรถมีรายละเอียดมากขึ้น
                  ai ไม่ใช่ขี้ๆ
                  กฏการแข่งดูสมจริง พวก cut track หมดสิทธิ์ 55
                  โหมด easy จะเหมาะกับคนไม่เคยเล่นเกมแนวนี้มาก่อนเลย คือเกียร์และเบรค auto ที่ต้องทำแค่กดคันเร่งและเลี้ยว แถมมี race line ให้ดูคล้าย nfs shift
                  คนใช้คีย์บอร์ดเล่นอาจไม่ถนัดเหมือน grid
                  รอบแข่งเยอะเกิน เมื่อย
                  กราฟฟิกคล้าย grid แต่พอฝนตกกลับดูดีขึ้น?

Comment

ไม่รู้ว่าตัวนี้จะเป็นตัวเดียวกันหรือเปล่านะครับ กลัวโหลดมาแล้วเล่นไม่ได้

Comment

เล่นแล้วไม่เข้าใจ ที่ 1 จะรีบไปไหน เอิ้กๆๆ 10 รอบนี่กะให้หลับคาจอยเกมเลยป่ะเนี่ย ลองใน xbox ก่อนเด่ววันนี้ลอง pc หน่อยว่าภาพจะต่างกันขนาดไหน

Comment

Originally posted by Godstep View Post
                        คนใช้คีย์บอร์ดเล่นอาจไม่ถนัดเหมือน grid
                        รอบแข่งเยอะเกิน เมื่อย
                        กราฟฟิกคล้าย grid แต่พอฝนตกกลับดูดีขึ้น?
                        ผมใช้คีย์บอร์ด ขนาดเปิด TC Full ยังหมุนเลย 5555
                        แล้วขนาดคีย์บอร์ด แข่งเสร็จยังปวดนิ้วเลย กดซะแรง อินไปหน่อย กดมิดเลย ทั้งๆที่กดเบาๆก็มีค่าเท่ากัน - -
                        แล้วที่ฝนตกดูดีขึ้นเพราะว่า GRID มันไม่มีฝนไง้ 5555

Comment

ผมเล่นจบซีซั่น 1 ไปแล้ว ได้ย้ายทีมไป McLaren สะที รถเทพมาก เกาะถนนดีมาก เบรคเยี่ยม เบรคช้าหน่อยก็ไม่เป็นไร

สำหรับท่านที่ใช้คีย์บอร์ด ต้องใช้เทคนิคมากครับ ผมพึ่งเล่นเสร็จนิ้วไม่มีแรงเลย เมื่อยมาก

สำหรับผมชอบครับเกมส์นี้ ไม่ใช่กดคันเร่งอย่างเดียวแล้วก็ชนๆ มันเข้าไป เกมส์นี้เบรคสำคัญมากครับ

Comment

ช่วยหน่อย ครับ ทำไม ปรับ แค่ 10 รอบ แต่ รอบที่ 15 ยังไม่เข้า เส้นชัยเลย รบกวน สอน หน่อยครับ งง มากมาย

Comment

เดียวรอผมสอบเสร็จก่อนๆ

จัดหนักเลยทีนี้ ไล่ตั้งแต่ Dead Rising Darksider F1 2010

และเกมส์ใหม่ๆ จะนั่งเล่นทั้งวันเลย

Comment

ขับแล้วเครียดดีครับ วิ่งไป 3 รอบจาก 10 รอบ สนามก็ย้าวยาว ไม่ไหวเลยพักก่อน

Comment

Working...
                                X