Announcement

Collapse
No announcement yet.

call of duty 2010 VS. medal of honor 2010 คุณคิดว่าเกมส์ไหนมันส์และสนุกกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• call of duty 2010 VS. medal of honor 2010 คุณคิดว่าเกมส์ไหนมันส์และสนุกกว่ากันครับ

กำลังรอและครุ่นคิดอยู่ครับว่า 2 เกมส์นี้เกมส์ไหนระบบ Multiplayer และภาระกิจแนวเกมส์ไหนน่าจะสนุกกว่ากันครับ เพราะเห็นเพื่อนผมบอกมาว่า COD ภาคนี้อยู่ในสังกัด Treyarch ไม่รู้จะสนุกเหมือนภาค modern warfare 2 รึเปล่า แต่เท่าที่ดูๆใน youtube ความรู้สึกส่วนตัวนะครับ medal of honor ภาพเนียนกว่าและ Multiplayer น่าจะสนุกกว่า(รึเปล่าไม่แน่ใจเพราะไม่เคยเล่นเกมส์นี้มาก่อน) ผมกะจะรอสอยแผ่นแท้อย่างเดียวครับเพราะชอบแนวนี้มาก ซื้อสองเกมส์คงไม่ไหว อยากทราบความเห็นของแต่ละท่านที่เคยเล่นมาว่าเป็นไงครับสำหรับมวยชกคู่นี้

เกมออกทั้ง2เกมแล้วค่อยมาถามสินาย...

Comment

คือผมจะสั่ง pre-oder ไว้ครับ

Comment

2 เกมนี้มีอะไรคล้ายๆกันคือ COD Black ops ตามรอย Modern Warfare 2 ครับ ส่วน MOH ตามรอย BFBC2 ถ้าถามผมให้เกมไหน ผมให้ COD Black ops ครับ เพราะผมมั่นใจว่า Black ops คือ MW2 นั่นแหละแล้วเกม MW2 ผมเล่นมากกว่า BFBC2 หลายเท่าตัวเลย ตอนนี้ BFBC2 ผมตั้งดักฝุ่นไปแล้ว

ปล. ความเห็นส่วนตัวล้วนๆ แต่ก็คงซื้อทั้ง 2 เพราะชอบ FPS โคตรๆ
        Last edited by pakiller; 22 Sep 2010, 11:25:40.

Comment

เป็นผมจะเล่นทั้งคู่ครับ

Comment

สั่งมัน 2 เกมเลยพี่น้อง

Comment

ไ่ม่ต้องเลือกเลยคับ สั่งหมด อิอิ มันส์กันคนละแบบ

Comment

มันทั้งคู่ จัดหนักครับ

Comment

พอดีมีเเผ่น BF Series เป็นตั้งอะ เลยซื้อเเต่เเผ่นBF ส่วนCODโหลดเอาอะ เพราะไม่ได้เอามาเล่นออนไลน์ เเล้วก็เล่นครั้งเดียวเลิกอีก

MOH มันทำโดยสองบริษัทลูกของEAไม่ใช่หรอ เล่นคนเดียวให้EA LA ทำนิ ส่วนออนไลน์ ให้DICEทำอะ หรือเค้าเปลี่ยนเเล้วเป็นDICEควบเพราะไม่ได้ตามข่าว

ว่าจะซื้อ MOH Limit เพราะได้โค้ดเล่นเบต้าของ BF3 อิอิ

Comment

ไม่ได้เป็นแฟนของทั้ง 2 ซีรี่ย์ ไม่ถนัด FPS ไม่เล่น Multi
                    แต่คงซื้อหมด...เพราะอยากเล่น....

Comment

ผมซื้อหมดครับ2 เกมส์ แต่ส่วน ตัวผมชอบ Cod มากกว่า
                      Last edited by mistermos; 22 Sep 2010, 22:39:53. Reason: เขียนผิด

Comment

สั่งทั้งคู่

COD ชื่อนี้ตำนาน
                        MOH ชื่อนี้ตำนาน (อย่าไปคิดถึงภาคเก่าๆมัน อิอิ)

คิดเอา

Comment

เกมที่ hacker น้อยกว่า อันนั้นแหละสนุก

Comment

Multi ผมแนะนำ COD Black Ops เลยนะ มันเหมือนกับเอา MW2 มาปัดฝุ่นอัพเกรดเพิ่ม
                            Single ผมว่า ต้องรอดูทั้งคู่ครับว่าดีเปล่า เพราะสองเกมนำเสนอกันคนละมุมคนละขั้ว

Comment

ผมเล่น MoH 799.- ราคามนุษย์เงินเดือนพอรับได้...
                              ส่วน Black Ops โหลดเอาดีกว่า... รอเซิฟเถื่อน

Comment

Working...
                              X