Announcement

Collapse
No announcement yet.

กรูรู้มาตอบที น้องแม็คมีอาการแบบนี้ค้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กรูรู้มาตอบที น้องแม็คมีอาการแบบนี้ค้าบ

พี่ๆ เพื่อนๆ ผู้รู้ทุกท่าน..น้องแม็คของผมซื้อมาไม่นานเท่าไหร่ เวลาใช้งานไป
    หน้าจอจะเป็นสีขาว ไม่มีอะไรปรากฏเลย เหมือนกำลังบูต หรือว่า อะไรสักอย่าง
    รอนานมาก เลยตัดสินใจกดปุ่มเพาว์เวอร์ค้าบ

แบบนี้ต้องส่งศูนย์หรือเปล่า..

ส่งศูนย์ ซ่อมเพื่อความชัวร์ดีกว่าครับ น่าจะมีประกันอยู่นิ

Comment

ตามนั้นครับส่งศูนย์ ใช้ประกันให้คุ้มครับเพราะประกันเค้าดีจริงที่เมืองไทยผมยังไม่เคยมีประสพการณ์แต่ที่ญี่ปุ่นพี่ชายผมส่งศูนย์ โทรไปกรี๊งเดียวมีรถมารับและรุ่งขึ้นของวันถัดไปก็เอามาส่งให้เลยครับ

Comment

Working...
      X