Announcement

Collapse
No announcement yet.

Super Mega : เหล้าใหม่ในขวดเก่าครับ ท่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Super Mega : เหล้าใหม่ในขวดเก่าครับ ท่าน

สวัสดีครับเพื่อนๆ วันนี้ผมเพิ่งได้ Sample ของ Super Mega มาครับ
    เลยถ่ายรูปให้ดูก่อน ส่วนเรื่องผลเทสนั้น ให้ OCZ เทสให้ดูดีกว่าครับ เพราะเขาเจ๋ง และมี CPU หลายตัวครับ

กล่องเหมือน MegaShadow ในตำนานจริงๆเลยครับ

Oh ใช้พัดลม 14CMs ก็ได้

Fins Copper ดูสวยดี แต่จะเย็นแค่ไหนยังตอบไม่ได้ครับ
    Last edited by hotbullet; 22 Sep 2010, 13:48:50.

ง่ะ มองไม่เห็นรูปเลย

เหมือนเน็ตบ้านผมมันบล๊อกลิงค์ฝากรูปของที่ท่านใช้อ่ะ

สงสัย Core Router ออกอาการเพี้ยน อิอิ
    sigpic
    -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
    -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
    งดแรงชั่วคราว

Comment

ไม่รู้แหละต้องมีลองกับ AMD ด้วย

Comment

Originally posted by tor_za View Post
        ง่ะ มองไม่เห็นรูปเลย

เหมือนเน็ตบ้านผมมันบล๊อกลิงค์ฝากรูปของที่ท่านใช้อ่ะ

สงสัย Core Router ออกอาการเพี้ยน อิอิ
        ผมฝากกับ Picasa ครับ ไม่ออก บอกนะครับ เดี๋ยวเปลี่ยนที่ฝากครับ

Comment

รอชมผลเทสครับอิอิ

Comment

ผมเห็นใน FB แล้ว ^^

แต่อยากรู้ว่า Fins Copper นี่มันลึกเข้าไปถึงข้างในหรือเปล่าครับ

Comment

แจ่มครับ อ่านเจอรีวิวของเวปนอก เค้าเทสกันได้เย็นกว่า Halem 2 องศาแหน่้ะ

Comment

รอชมผลเทสด้วยครับ

สวยดี Pin copper

Comment

อยู่ที่ราคา อิอิ

Comment

รอชมๆๆ ว่าแต่นั้นราคาเเท่าไร

Comment

Shadow สวยกว่านะผมว่า = ="

Comment

Originally posted by siamauto View Post
                        ผมเห็นใน FB แล้ว ^^

แต่อยากรู้ว่า Fins Copper นี่มันลึกเข้าไปถึงข้างในหรือเปล่าครับ
                        เท่าที่ดูมันแต่กับ Pipe ครับ แต่มนมีครึ่งเดียวนะไม่ได้แผ่นใหญ่

Originally posted by MXdeFunk View Post
                        แจ่มครับ อ่านเจอรีวิวของเวปนอก เค้าเทสกันได้เย็นกว่า Halem 2 องศาแหน่้ะ
                        หรอ

Originally posted by zaeki123 View Post
                        รอชมๆๆ ว่าแต่นั้นราคาเเท่าไร
                        2200-2350

Comment

โหราคา พุ่งไปขนาดนั้นเหมือน Shadow ออกใหม่ๆเลยอ่า ^^

Comment

พี่นุน่าจะสั่งชาโดวมาขายจัง

Comment

จะมี super mega shadow ตามมาเหมือนhalemป่าวเนี่ย - -!

Comment

Working...
                              X