Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากอัพเกรดคอมเพื่อเล่นเกมส์ pes 2010

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากอัพเกรดคอมเพื่อเล่นเกมส์ pes 2010

ตอนนี้ผมใช้คอม...cpu E5200/ram 2G.bus800 /VGA.asus 8500GT silent./case Gview 450W.....ตอนนี้เล่นเกมส์ pes2010 ได้แค่ระดับ Low.น่ะครับ ไม่ทราบว่าผมต้องอัพเกรดอย่างไรเพื่อที่จะให้เล่นระดับMedium หรือ High ได้อ่ะครับ เปลี่ยนการ์ดจออย่างเดียวได้รึป่าว แล้วต้องเปลี่ยนไปใช้รุ่นไหนดีครับ แล้วถ้าเปลี่ยนการ์ดจอแล้วต้องเปลี่ยน supply ด้วยรึป่าว ....หรือว่าผมต้องเพิ่มแรมด้วยครับ งบไม่เกิน 3500.-ครับ ขอบคุณครับ.

เปลี่ยนการ์ดจอเป็น 5670 อย่างอื่นเหมือนเดิม ก็เล่นได้สบายแล้ว

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

5670 +1 ผมก็จะเอากลางเดือนหน้าครับ ^^

Comment

evga gts250 ครับ ประมาณ 3700 เอง แรงพอตัว

Comment

^
            ^
            GTS250 แรงกว่า HD5670 อยู่หน่อยแต่ต้องต่อไฟเพิ่ม งบบานปลาย

Comment

ผมใช้จอ 19 wide.อ่ะครับ ขอบคุณทุกๆคำตอบนะครับ *-*

Comment

Working...
              X