Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสอบถาม เกี่ยวกับ การสร้างบ่อตกปลา ในบ้าน เกม The sims 2 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสอบถาม เกี่ยวกับ การสร้างบ่อตกปลา ในบ้าน เกม The sims 2 ครับ

มันมีวิธีสร้างยังไงครับ ถ้ามีลิงค์หรือ Vdo สอนจะขอบคุณมากๆ ครับ

เข้าส่วนโหมดสร้าง กดพวกเครื่องมือขุดหลุมอะครับ ใช่ไหมหว่า ไม่ได้เล่นนาน

ลองดูแถวๆโหมดสร้างเอานะครับ พอหาเจอแล้วก้ คลิกๆ ไปเรื่อยๆ ยิ่งกดมากก็ยิ่งลึก แค่นั้นแหล่ะครับผม

Comment

ขอบคุณมากๆ ครับ ว่าแต่น้ำมันจะมาจากไหนหรอครับ ใช้วิธีไหนหรอครับ

Comment

หาหมวดเกี่ยวกับชุดหลุดครับ ดูแถวๆอันสุดท้าย จะเป็นสร้างบ่อน้ำ นั่นแหละครับ

Comment

Working...
        X