Announcement

Collapse
No announcement yet.

his 5770 + raidmax 530 เปิดไม่ติด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อ่าวเพิ่งซื้อมาทำไมได้วันเสาร์ละครับท่าน

Comment

ดีนะที่เคลมยังแค่กาดจอ ถ้าสมมุตซื้อ PSU มา ประกอบกันนานปรากฏว่าเสียนี่ได้ถอดไหม่หมด พาไปเคลม เปลี่ยนถอดสายกันเหนื่อย

Comment

ผมบอกว่าแนะนำ TT 550 w ให้ 5890 HIS ก็เปิดตอดครับ PSU ได้มาตรฐานกว่ากันครับ ผมลองมาหมดแล้วที่ต่อ VGA ที่กินไฟเยอะๆอ่ะครับ TT550W ต่อได้หมด

Comment

Originally posted by nikjaza View Post
          ผมบอกว่าแนะนำ TT 550 w ให้ 5890 HIS ก็เปิดตอดครับ PSU ได้มาตรฐานกว่ากันครับ ผมลองมาหมดแล้วที่ต่อ VGA ที่กินไฟเยอะๆอ่ะครับ TT550W ต่อได้หมด
          ผมก็ใช้ TT ครับ แต่เป็น 750w ใส่ 4890 สบายๆ

Comment

Originally posted by NIGHT_MARE View Post
            ครับ พาไปร้านละ ทำการเคลม เค้าบอกจะได้ของวันเสาร์
            Originally posted by kickmeekub View Post
            อ่าวเพิ่งซื้อมาทำไมได้วันเสาร์ละครับท่าน
            นั่นหนะสิ
            ซื้อไม่ถึงอาทิตย์ปกติต้องได้ของใหม่เลยนิครับ

Comment

คลิกหน้านี้แล้วไปจัดสักตัวเลยครับ อนาคตสดใสแน่ๆ
              http://www.tkcom99.com/index.php?is_...=3&s_cat_id=20

Comment

เรื่องไฟ หมดห่วงไปได้เลยครับ ยังไง ไฟก็พอแน่นอน 100%

ของผมใช่
                I5 750
                Palit GTX460
                ฮาร์ดดิส 2 ลูก
                WD BLACK 320GB AAKS
                กับ
                Seagate 250GB เล่นเกมส์ลื่น สุดๆ เลยครับ

Comment

ของเพื่อนผม
                  Phenom II X4 810
                  HIS 5770
                  790 - EVO
                  HDD 500+1000
                  Raidmax 530W

ไม่เห็นมันมีปัญยหาไรนี่ครับ ถ้าเป็นกับอย่างอื่นแล้วบอกโทษ 2 อย่างนี้ โอละพ่อเลยนา

Comment

Working...
                  X