Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบเกี่ยวกับอุณหภูมิ 8800GTS ครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบเกี่ยวกับอุณหภูมิ 8800GTS ครับผม

อยากทราบว่า อุณหภูมิของมัน นี่มันขึ้น ถึง 60 องศา

อยากทราบว่า มันชักพิลึกมากเลยครับ น่ากลัวจัง

ผมไม่ได้ oc หรือเปลี่ยนซิงค์อะไรทั้งสิ้น

เพราะเหตุใดมันถึงได้ร้อนขนาดนั้น

มันเป็นปัญหารึเปล่าครับนี้ หรือว่าปกติดี

ผมว่าปกติมันร้อนไปหน่อยนะครับ

รู้สึกไม่ค่อยดียังไงไม่รุ

ตัวเก่าๆของผมFx5200 ไม่เห็นจะร้อนขนาดนี้เลย ขนาดพัดลมเล็กกว่ากันเยอะ
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

ของผมก็ประมาณนี้และคับ บางที 70 องศาเลยละคับ

Comment

เย็น แล้ว ครับ 8800 นะ

Comment

งั้นวัสดุมันทนความร้อนเป็นพิเศษรึเปล่าหละครับ -*-
        GLORIOUS PC MASTER RACE
        May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

60 นี่ เยนแล้วแหละครับ ใช้ไปเด๋วก็ชิน บางท่าน ในบอร์ด 70-80 ก็ยังมี

Comment

Working...
          X