Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช้วยด้วยครับ starcarft 2 เข้าเกมส์ไม่ได้ครับผม You are trying to log in using a clien

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช้วยด้วยครับ starcarft 2 เข้าเกมส์ไม่ได้ครับผม You are trying to log in using a clien

You are trying to log in using a client version not recognized by the Battle.net ser
    ปรกติมันก็เข้าได้นะครับ เเต่วันนี้มันขึ้นตามที่ว่าตอนให้เราใสพาสเวิร์ด
    ใครพอรู้ครับว่าต้องทำยังไง

เป็นเหมือนกันเลยท่าน

Comment

อาจจะ ซ้อมเเซ่มปรับปรุง ระบบอยู่รึเปล่าครับ คิดว่า
      เป็นเหมือนกันเลยท่าน
      พี่ท่านเป็นนานรึยังครับกระผมเพิ่งเป็นเมื่อเช้านี้เอง เมื่อว่านก็ยังเล่นปรกติ

Comment

ใช่ครับตื่นมาจะกดก่อนไปทำงานสะหน่อย เซงเลย

แต่ลองเอาข้อความไปgoogleดูยังไม่มีประเด่นนะครับ

คิดว่าคงปิดปรับปรุง

Comment

แหม~ ยังก๊ะเกมออนไลน์..

หุหุ....

Comment

มีpatchมาให้อีพแล้วครับ

Comment

ลดความสามารถT ไปเยอะเลย

Comment

แพทใหม่นี้ (1.1) สามารถสลับ region เล่นได้แล้วครับ จาก SEA ไป NA ได้ (แต่พวกแอนชีฟเมนต์ใช้ร่วมกันไม่ได้) เจ๋งดีครับ มีอะไรบ้าบอให้ทำกันมากขึ้น

Comment

ใครเป็นบ้าง อัพแล้วมันloginไม่ มันบอกว่าไม่ได้ต่อเน็ต

ให้ play offline ครับ

Comment

ตอนนี้ผมก็เข้าของ SEA ไม่ได้นะ เลยไปเล่นกะฝั่ง NA มา
                    แม่งมันเล่นอย่างเก่งเลยครับ

Comment

Originally posted by thatreech View Post
                      ตอนนี้ผมก็เข้าของ SEA ไม่ได้นะ เลยไปเล่นกะฝั่ง NA มา
                      แม่งมันเล่นอย่างเก่งเลยครับ
                      หมายความว่าถ้าเข้าฝั่ง sea จะขึ้นว่าให้ plat offline ใช่มั้ยครับ

ถ้าใช่ผมจะได้สบายใจว่าเป็นเหมือนกัน

แล้วถามอีกนิดจะข้ามไปเล่นฝั่ง NA ยังไงครับ

Comment

^
                        ^
                        ครับ

วิธีไปเล่นกะฝั่ง NA ก็เข้าไปที่เวบ battlenet ครับ login เข้าด้วยชื่อเรา จะเห็นตรง addgame มีSC2 ของ NA โผล่มาก็กดติกไป เสร็จแล้วเข้าเกม มันก็จะอัพแพทให้ครับ(เพราะว่าฝั่ง NA เขาได้เล่นแพทช์นี้ไปก่อนแล้ว) เข้าไปครั้งแรกมันถามว่าจะตั้งชื่อ แอคเคาน์อะไร เท่าที่ลองคือ ผมใช้ชื่อเก่าใน SEA มันก็ได้อ่ะ แล้วทีนี้พอเข้าเกม จะมีปุ่มเลือก region โผล่มาทางซ้ายก็เลือกเอาเลยครับ

ออ เล่น NA ไม่แลกครับ ปกติสุข

Comment

ขอบคุณมากครับได้แล้วครับ

Comment

^
                            ^
                            ครับ

วิธีไปเล่นกะฝั่ง NA ก็เข้าไปที่เวบ battlenet ครับ login เข้าด้วยชื่อเรา จะเห็นตรง addgame มีSC2 ของ NA โผล่มาก็กดติกไป เสร็จแล้วเข้าเกม มันก็จะอัพแพทให้ครับ(เพราะว่าฝั่ง NA เขาได้เล่นแพทช์นี้ไปก่อนแล้ว) เข้าไปครั้งแรกมันถามว่าจะตั้งชื่อ แอคเคาน์อะไร เท่าที่ลองคือ ผมใช้ชื่อเก่าใน SEA มันก็ได้อ่ะ แล้วทีนี้พอเข้าเกม จะมีปุ่มเลือก region โผล่มาทางซ้ายก็เลือกเอาเลยครับ

ออ เล่น NA ไม่แลกครับ ปกติสุข
                            เทพมากขอบคุณอีกคนครับเพิ่งมาจากทำงาน กำลังอัพเเพทอยู่คร้าบย

Comment

Working...
                            X