Announcement

Collapse
No announcement yet.

GF-8600 GT A650 SPARK ดีมั้ยครับ ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GF-8600 GT A650 SPARK ดีมั้ยครับ ???

GF-8600 GT A650 SPARK DDR3 650/1850

แรงหรือเปล่า oc เพิ่มได้อีกเปล่าครับ

คุ้มค่ากับเงิน 4400 มั้ยครับ

สามารถใช้ได้อีกนานมั้ยครับ แบบว่ารองรับได้ทุกเกมส์ที่ออกมาใหม่อะครับ สัก2-3ปี

รองรับ direct x 10 มั้ยครับ

ขอบคุณครับ

ขอถามเพิ่มอีกข้อครับ ถ้าซื้อการ์ดจอตัวนี้ ต้องซื้อ พาวเวอร์ซัพพลาย ใหม่ด้วยหรอครับ

Comment

แรงเอาเรื่องนะครับเจ้าตัวเนี่ยะ ถือว่าคุ้มกับราคามันอ่ะนะ
      รุ่นประหยัดไฟครับ ไม่ต้องใช้ไฟเพิ่ม....

Comment

ถ้าไม่ยึดติดกับแบรนด์ ก็ถือว่าคุ้มค่าเลยครับ

Comment

ใช้สัก2-3ปี จะถึงมั้ยครับแบบว่าเล่นเกมสเป๊คประมาณ lost planet crysis รวมถึงที่ออกใหม่อะครับ แบบว่าจะรองรับได้หมดเลยหรือเปล่า

Comment

เล่นได้ดีในระดับนึง แต่ถ้าจะดี ในระดับที่รับเกมที่จะออกมาใหม่ๆ ผมว่าน่าจะเล่น 8800GTS ซึ่งราคาสูง อยู่เหมือนกัน

Comment

ผมว่าสัก2-3 ปีนะครับการืดตัวนี้ เด๋วนี้การ์ดรุ่นใหม่ๆออกมาเร็วมาก เกมส์ก็โหดขึ้นเร็วเหลือเกิน เราต้องหวังพึ่งประสิทธิภาพของ DX10 ว่ามันจะทำให้เล่นเกมส์ลื่นได้มากขึ้นเพียงไหน

ปล.แต่ตัวนี้ก็แรงอยู่แล้วนะครับมาถึงก็ core650 แล้ว oc ทะลุ 700 สบายแน่

Comment

คือผม ไม่อยากเปลี่ยนบ่อยๆอะครับ กะว่าซื้อคราวนี้แล้วเปลี่ยนอีกทีก็สัก 2-3ปีข้างหน้าอะครับ แต่ระหว่างนี้ก้ออยากให้รองรับได้หมดอะครับ

ขอบคุณสำหรับทุกๆความเหนนะครับ

Comment

แรงมากๆ
                  ลาก Core ไป 25 นี้แรงเท่าตัว 8600GTS เลย อะ

Comment

เเรงมากเลยครับ ตัวนี้ ผมใช้อยู่ อัดไปที่ Core 755/Shader 1703/Memory 2050 ครับ อีกอย่างไม่ค่อยกินไฟด้วยครับ

คงใช้ได้ประมาณ 1 ปีอ่ะนะครับ เพราะเดี๋ยวนี้ Tech. เปลี่ยนไปอย่างรวดเร็ว ของเเรงๆใช้ไปเเปปเดี๋ยวก็ตกรุ่นซะเเล้ว อิอิ

Comment

ผมใช้ 8600GTS อยู่ครับ
                      งงมั้ย??
                      เกี่ยวไรเนี่ย?

Comment

Working...
                      X