Announcement

Collapse
No announcement yet.

Gview ของ นาย GamezA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Gview ของ นาย GamezA

ซุ่มทำมานาน เอามาโชว์มั่ง นั่งทำช่วงว่างๆ กะจะโชว์ตั้งแต่ปิดเทอมที่แล้วแหละ แต่มันไม่ค่อยสมบูรณ์

ตอนนี้เสร๊จเป็นที่พอใจและ
    ดูกันเลย

ปล. ทายซิผมอายุเท่าไร

Last edited by GamezA; 1 Oct 2007, 21:26:35.

กรุณาถ่ายด้านข้างด้วยคับ =_="

Comment

สาย ide แจ่มมาเลย
      อายุ5ขวบ อนุบาลหมีน้อยคราบบ eiei

Comment

ต้อง 14 แน่เลย เพราะผมชอบวัยนี้ ฮ่าๆ (แต่ไม่เอาผู้ชาย)

Comment

ไม่เห็นข้างในอ่ะถ่ายให้ดูหน่อย

Comment

Originally posted by Mcrxp View Post
            กรุณาถ่ายด้านข้างด้วยคับ =_="
            จัดไป อยู่รูปสุดท้ายครับ มันมองรกๆหน่อยนะ เพราะ สายPSUมันไม่ได้หุ้ม(PSUถูก)

Comment

Originally posted by greatng View Post
              ต้อง 14 แน่เลย เพราะผมชอบวัยนี้ ฮ่าๆ (แต่ไม่เอาผู้ชาย)

เกือบถูก

Comment

Originally posted by GamezA View Post
                เกือบถูก
                ขอทายว่า...15 คับ (ผม 14 อิอิ)

Comment

หุ้มเองเลยงับ สาย PSU มานมีที่หุ้ม แบบที่มะช่ายตาข่ายอะ... (เหนที่ TKCOM เค้าเขียนหน้าซองว่า ไส้ไก่ มะรู้ชื่อนี้จิงๆ เป่า ==a) เปนแบบ พันๆ รอบสายอะงับ

ด้านหน้านี้เจาะ แต่เอา Acrylic ปิดไว้เหรองับ งี้กะได้แค่สวยแต่ ลมมะเข้าเหมือนเดิมจิ ==a"

ps อายุผู้ชาย ผมขอมะทาย งับ ไว้เปน สาว ละจะทาย (แถมสัดส่วน อย่างยินดี)

Comment

ท่าน เยียม มากเลย แต่ผมถามหน่อยครับ ฝาหน้าที่ คุณเอา อคิลิกมาใส่ตรงฝาหน้า เอาอะไรยึดระหว่าอคิลิกกับเคสครับ กาวหรอครับ กาวอะไรท่าน แล้วพัดลมท่าน เป่าใส่ฝาหน้าอย่างนั้น เสียงดังไหมครับ คือผมก็ใช้ จีวิว แหละก็เจาะฝาหน้าเมือกนกัน ครับ แต่ผมเจาะโปร่งเลย แต่ผมก็มีความคิด ว่าทำอย่างท่านบ้างนี้แหละ แต่ลองมาคิดแล้ว มันต้งดังๆ แน่เลย

Comment

สวยดีครับ

Comment

สวยคับ ^^

Comment

Originally posted by sync713n View Post
                          ท่าน เยียม มากเลย แต่ผมถามหน่อยครับ ฝาหน้าที่ คุณเอา อคิลิกมาใส่ตรงฝาหน้า เอาอะไรยึดระหว่าอคิลิกกับเคสครับ กาวหรอครับ กาวอะไรท่าน แล้วพัดลมท่าน เป่าใส่ฝาหน้าอย่างนั้น เสียงดังไหมครับ คือผมก็ใช้ จีวิว แหละก็เจาะฝาหน้าเมือกนกัน ครับ แต่ผมเจาะโปร่งเลย แต่ผมก็มีความคิด ว่าทำอย่างท่านบ้างนี้แหละ แต่ลองมาคิดแล้ว มันต้งดังๆ แน่เลย
                          พัดลมหน้ามัน ดูดเข้านิงับ มะได้เป่าใส่ ^^" แต่เออ พึ่งสังเกหตุไมของจขกท ทำไว้ให้เป่าออกหว่า ==a
                          ของผมกะเจาะหน้าครึ่งนึง อะ แต่ใช้ตาข่ายแปะเอาอะ

Comment

สวยๆๆคับ

Comment

สวยครับ

Comment

Working...
                              X