Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามถึง athlon XP Barton 2500+ อ่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมก็เคยใช้ 2 ปีกว่าๆ 2500+ @ 3200+ 2.2 G ใช้กับบอร์ด MSI ดีไม่มีปัญหาใดๆครับ ตอนนี้ให้เพื่อนไปใช้ต่อแล้วครับ

Comment

ใช้อยู่เนี่ยหล่ะครับ NF7-S ใช้ 3200+ มานาน ตอนนี้มันเอาคือ วิ่งแค่ 1100 mhz บ้ามั้ยนี่ = ='

Comment

ลากบัสน่ะไม่เท่าไหร่ ของมันจะไปพังตอนเพิ่มไฟนี่แหละ

ร้อนแล้ว ก็ เดือดอีก

Comment

Barton2500+@3200+ กับAN7 มานาน ตอนนี้มันไม่ยอมแล้ว เพิ่มไฟก็ไม่ไป พัดลมชิปเซตก็ไม่ทำงา่น ยูเอสบีติดๆดับๆ อนาถครับ อยากได้ใหม่ แต่ไม่มีตัง

Comment

Abit NF7-S 2500+ CLK 3200+ แรงมากเลยตอนนั้น คอมชุดแรกของผม แต่เอาพัดลมจ่อเคสเลยตอนนั้น

Comment

ตอนนี้ยังใช้อยู่เลยครับ แรงจริงใช้มาจะ3ปีแล้วคล็อกที่ 3200+มา2ปีไม่เคยมีปัญหาเลย
              แจ่มมากๆบอร์ดก็ A7N8X-X แรม1.5G ปัจจุบันยังแรงอยู่ครับเล่นเกมปัจจุบันกระฉูด

Comment

Working...
              X