Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไงดีพัดลมการ์ดจอมันหมุนเสียงดังตลอดเลยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไงดีพัดลมการ์ดจอมันหมุนเสียงดังตลอดเลยคับ

ผมใช้ X1950XTX ใช้มาเป็นปีละพอเวลาจะเล่นเกมก็ปรับพัดลมเป็น100%พอเล่นเสร็จก็ปรับAutoเสียงมันก็เงียบ แต่คราวนี้ปรับAutoแล้วมันก็ยังหมุนเสียงดังอยู่โครตรำคาญเลยอ่ะจะทำไงดีครับช่วยด้วย

เวลาตั้ง Auto มันจะปรับรอบขึ้นลงตามอุณหภูมิเปล่าง่ะ ไม่งั้นก็ไปฟิคแบบ manual ให้มันเลยครับ สะดวกดี

Comment

ตั้งแบบ manual แล้วครับแต่มันก็ยังดังอยู่ดี ง่ะรำคาญมากๆเลยT_T หรือว่าจะเป็นที่ไดร์เวอร์ครับ

Comment

ดังๆมันก็เย็นดีนะครับ แต่มันก็ไม่เสมอไป

Comment

Working...
        X