คือผมเล่น Dota Online ของ Garena แล้วพอผม กดเข้าเกม แล้วเข้า Local network แล้วครีห้องเสร็จ

พอผมจะให้เพื่อนผมเข้ามาเล่นด้วย ปรากฏว่า เพื่อนผมเข้ามาในห้องได้สัก 2 วิแล้วเพื่อนผมมันก็เด้งออกจากห้องอะครับ

เข้า 2-3 รอบก็เป็นอย่างงี้ตลอด เข้าแล้วเด้งออกจากห้อง แต่เวลาให้เพื่อนผม ครีห้อง แล้วผมเข้าก็เล่นกันได้นะ

อยากรู้ว่าเกิดจากสาเหตุอะไรครับ ทำไมผมถึงครีไม่ได้ ใครรู้ ใครแก้ได้ช่วยบอกทีนะครับ T~T'

เครื่องผม ใช้ Windows 7 นะครับ เกี่ยวรึป่าว ? ^^'