พอดีว่าตอนนี้เจ้าจอตัวเก่ามันใกล้กลับบ้านเก่าเต็มทีแล้ว ก็เลยว่าจะซื้อจอใหม่ตอนสิ้นเดือน

อยากได้พวก Full HD อ่ะครับ โดยส่วนตัวดูหนังกับเล่นเนตบ่อยกว่าเล่นเกมแล้วเดี๋ยวนี้

ส่วนจะ LCD หรือ LED ไม่เกี่ยงครับ ( เคยไปเดินดู LED ของ Acer ที่พันทิพมา

ตอนเขาออกบูทกันน่ะ ทำไมผมรู้สึกว่ามันไม่ค่อยคมเท่าไหร่เลย หรือว่าไฟล์ที่เขาเอามาเปิด

มันไม่ค่อยดีหว่าอันนี้ก็ไม่รู้เหมือนกัน )

ส่วนราคาถ้าไม่เกิน 5000 +- นิดหน่อย จะพอมีไหมครับ

หรือถ้าเกินก็ขอไม่เกิน 7000 จะพอมีไหมครับ

ขอบคุณทุกๆท่านครับผม ^^