Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตกใจaudigy 2 zs ราคาแค่ 1290 ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตกใจaudigy 2 zs ราคาแค่ 1290 ???

คือผมไปดูราคาsoundcardกะจะหาใส่ซักหน่อยเบื่อออนบอร์ดแระ
    ก็เข้าไปดูในเวปของhwhก็ดันไปสะดุดตาไอ้ตรงท้ายๆน่ะคับ
    มันเป็นของซ่อมหรือว่าของโละรึเปล่าครับดูแล้วแปลกๆ
    จะคุ้มไม๊ถ้าเอามาเลี้ยงดู แต่ผมคิดว่ามันแหม่งๆอยู่อะคับ

ทำไมภาพไม่ชัดหว่า??

Comment

ของมันไม่ค่อยมีหรอก เอาชื่อมาตั้งราคาอย่างนั้นแหละ พอจะไปซื้อก็ไม่มีจะขายให้
      ทำเป็นขายของเยอะ จริงๆไม่มี

Comment

ไช่ครับ ของไม่มีหรอก ผมลองโทรไปถามแล้วอะ เอาลงให้น่าสนใจไปงั้นอะ

Comment

ไม่ใช่ของ CREATIVE นี่นา ไม่แจ่มหรอก

Comment

ขอบคุณสำหรับคำตอบคับ
            แล้วถ้าอยากลองเล่นsoundcardซักตัวนี่audigy2valueดีรึเปล่าคับ
            เสียงดีคุ้มราคาเปล่าคับ

Comment

refurbished = ถูกทำให้ดูใหม่

ของเครมมาโละขายละมั้งครับ

Comment

จริงๆ แล้ว เป็นราคา ระบายสต็อก นะครับสินค้ามีไม่ยอะประกันเหลือเดืนเดียว ส่วนใหญ่พนักงานร้านจะรู้ก่อน และก็ซื้อไปก่อน

ล่าสุดผมได้PCI-E 6600 SPARKLE มาในราคา 1200 เองครับ (มีAGP 6600อีกตัวแต่สั่งเค้าไม่ทัน)

Comment

Working...
                X