Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบชื่อโปรแกรมนี้อะครับ (เกี่ยวกับอุณหภูมิ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบชื่อโปรแกรมนี้อะครับ (เกี่ยวกับอุณหภูมิ)

เคยเห็นไอโปรแกรมที่มันอยู่ตรงในกรอบแดงนั้นครับ

แล้วมันคอยบอกอุณหภูมิ Hardware ต่างๆ

ถ้าจำไม่ผิด มันจะสีเขียวๆครับ

อยากทราบชื่อโปรแกรมมันครับ

และจะหาโหลดได้ที่ไหนเหรอครับ

วานผู้มีช่วยทีครับ
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Asus probe อ่ะเปล่าง่ะ

Comment

เป็น sidebar หรือเปล่าครับ

เพราะผมก็เคยเห็น sidebar บางตัวบอกอุณหภูมิ HW ได้นะครับ

Comment

มันเป็น Sidebar ครับ เห็นบางคนใช้อยู่

แต่ไม่ใช่ sidebar ของ vista นะครับ เป็น sidebar ที่บอก อุณหภูมิเท่านั้น

สีค่อนข้างเขียวๆอะครับ

แล้ว Asus probe นี่ได้มาจากไหนกันครับ

M/B Asus เหรอ
        ผมก็ใช้ ทำไมไม่เหนมี -*-
        May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

*-*

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
          มันเป็น Sidebar ครับ เห็นบางคนใช้อยู่

แต่ไม่ใช่ sidebar ของ vista นะครับ เป็น sidebar ที่บอก อุณหภูมิเท่านั้น

สีค่อนข้างเขียวๆอะครับ

แล้ว Asus probe นี่ได้มาจากไหนกันครับ

M/B Asus เหรอ
          ผมก็ใช้ ทำไมไม่เหนมี -*-
          ลองนี่ดูครับ ถ้าใช้ได้ไม่ได้ยังไงก็บอกด้วยครับ

http://www.uploadtoday.com/download/...a15ef53e429eb5

Comment

Reply บน ใช่เลยครับ

ขอบคุณครับ %^^

Comment

Working...
            X