Announcement

Collapse
No announcement yet.

หัวหน้าทีมพัฒนา PhysX ลาออกจาก Nvidia ไปอยู่ AMD **จะมีผลกะ VGA AMD HD6000 ซีรี่ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ข่าวเก่าโคด คนนี้ไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้องอะไรกับการพัฒนาครับ เขาแค่อยู่ฝ่ายการตลาด

Comment

ก็น่าจะดีทั้งสองฝ่ายมั๊งครับ อีกทางก็อาจได้ไอเดียกับ Phy ส่วนเจ้านายเก่าก็จะได้หาสิ่งใหม่มาเพิ่มเติมของเก่าๆ

Comment

Originally posted by Auntonio View Post
        PhysZ ดีกว่า นำไปสองก้าว อิอิ
        อันนั้นช้าไป2ก้าว นำไป2ก้าวคือ PhysV

Comment

AMD ZifiliS ไปเลยครับ

Comment

กำ กลายเป็นกระทู้ตั้งชื่อไปซะงั้น 555+ จะเรียกว่าไรก็ช่าง ถ้าจะทำอะไรสักอย่างนึง ที่มีหน้าที่ประมวลผลทางฟิกส์สิก เหมือนกัน แต่อาจจะคนละแบบกับ Nvidia มันก็ไม่หน้าจะผิดครับ

Comment

Working...
            X