Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบวิธีเช็คชั่วโมงการใช้งานจอ dell u2410

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบวิธีเช็คชั่วโมงการใช้งานจอ dell u2410

ขอรบกวนผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับ
    จะขอบคุณมากครับ

จะมีสักหนึ่งในใต้หล้า หรือไม่น๊อ

Comment

คงจะหมดหวัง
      กรรม

Comment

ทำไม จอ dell มันถึงมีวิธีเช็ค ที่ลึกลับเช่นนี้หนอ
        น่าจะทำออกมาให้มีวิธีง่ายๆ
        กรรม

Comment

กรรม

Comment

...

Comment

มาช่วยดัน จอ DELL เช่นกัน

Comment

หรือกรุงศรีอยุธยาจะสิ้นคนดี
                อิๆ

Comment

ตามนี้นะคับ

ก่อนกดเปิดจอ จะมี 5 ปุ่มอยู่เหนือ ไฟพาวเวอร์ใช่ไหมคับ ให้กด 2 และ 4 ค้างไว้(นับจากบน) โอเค กดค้างไว้เรียบร้อยก็กดเปิดจอคับ
                  รอจนไฟทั้ง 5 ติดครบทุกดวงแล้วปล่อย จากนั้นให้กดตำแหน่งบนสุด 1 ครั้ง จะมีหน้าจอสีน้ำเงินทางด้านซ้ายเด้งขึ้นมา

ก็เป็นอันเรียบร้อยคับ

Comment

Originally posted by genin256 View Post
                    ตามนี้นะคับ

ก่อนกดเปิดจอ จะมี 5 ปุ่มอยู่เหนือ ไฟพาวเวอร์ใช่ไหมคับ ให้กด 2 และ 4 ค้างไว้(นับจากบน) โอเค กดค้างไว้เรียบร้อยก็กดเปิดจอคับ
                    รอจนไฟทั้ง 5 ติดครบทุกดวงแล้วปล่อย จากนั้นให้กดตำแหน่งบนสุด 1 ครั้ง จะมีหน้าจอสีน้ำเงินทางด้านซ้ายเด้งขึ้นมา

ก็เป็นอันเรียบร้อยคับ
                    ทำได้แล้วครับ
                    ขอบคุณมากครับ
                    เฮ้อ...กว่าจะมีผู้รู้มาตอบ
                    รอซะนานเลย...แหะๆ

Comment

แล้ว ST2410 ล่ะครับ

Comment

Working...
                      X