Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครพอจะทราบการแก้ Activation ของKaspersky Antivirus 7.0.0.125 บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครพอจะทราบการแก้ Activation ของKaspersky Antivirus 7.0.0.125 บ้างครับ

ใครพอจะทราบการแก้ Activation ของKaspersky Antivirus 7.0.0.125 บ้างครับ
    พอดีลงคีย์ตัวไหนก็โดนแบล็กลิสหมดกับอัพเดทไม่ได้เลยครับ
    ผู้รู้ทุกๆท่านช่วยหน่อยครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

รออยู่เหมือนกัน เมื่อวานเพิ่งโดนบล็อคแบ็กลิส

Comment

*-*

ยังไม่มีใครมาให้คำตอบอีกหรอครับ ยังรอคำตอบอยู่ครับ
      เพราะมั่นใจ Kaspersky Anti...!!! เชิญผู้ชำนาญมาตอบด่วนจ้า

Comment

6.0

Comment

ลองไปหาดูดีๆครับ มีตัวที่ใช้ได้เยอะแล้ว

Comment

ดันไปครับ ไม่ได้ใช้ตัวนี้ นะ
            *ของผมใช้ Antivirus 3 ตัว --" อะ หุหุหุ

Comment

*-*

ของ้อของเวอร์ชั่น 6.0 ก่อนก็แล้วกัน

Comment

ผมเพิ่งได้ Key มาใหม่ใช้ได้แน่นอน 707 days remain มะมีBlacklist ด้วย เด๋ว หาที่อัพ ก่อน จะเอาลิงค์มาให้

Comment

ขอด้วยคนครับ

Originally posted by jshow View Post
                  ผมเพิ่งได้ Key มาใหม่ใช้ได้แน่นอน 707 days remain มะมีBlacklist ด้วย เด๋ว หาที่อัพ ก่อน จะเอาลิงค์มาให้

ส่งให้ที่ PM ผมเลยครับต้องการด่วน
                  ปล.ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

ผมมีครับ แต่เครื่องโดนฟอร์แมทไปแล้ว เซ็งเลยสะอาด โล่งๆ

Comment

ใช้แต่ NOD ง่ะ

Kapasky เคยลงแล้วมันเอ๋อๆ ไงไม่รู้ลบออกใช้ NOD เหมือนเดิมอ่ะครับ

และตอนนี้กำลังคิดว่าจะซื้อ Licence ของ NOD ดีไหม เบื่อกับการต้องหา ID+PASS ในการ Update ละครับ -*-

Comment

Working...
                      X