Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่นcabalมาช่วยผมที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่นcabalมาช่วยผมที

คือตอนนี้เล่น foreshielder lv12 ชื่อ Yamayio serve เนฟจูน ใครเจอช่วยให้พลังผมหน่อยนะคับ มีแนวทางการเล่นให้ไหมคับ
    Last edited by ji_popo; 26 Oct 2007, 00:09:55.

เออ... ตอนนี้ทำงานอยู่ง่ะ ส่วนมากผมจะเล่นช่วงเย็นๆ ไม่ก็ค่ำๆ น่ะครับ

ส่วนคำแนะนำอืม ..... www.cabalclub.com (น่าจะใช่นะ) ในเว็บนี้พร้อมหมดทุกอย่างเลยครับ ^^.V สู้ๆ ครับ

ผมก็เพิ่งจะเล่นเกมนี้ได้ไม่นานนักหรอกครับเลยแนะไม่ค่อยได้เพราะตัวผมเองตอนนี้เพิ่งจะ 62 สกิล A.Master เองอ่ะครับ (แต่ตังไม่มีอัพ skill A.Master เพราะอัพแค่ Master ก็10ล้านละครับ -*- หาเงินไม่ทัน เหอๆ)

ถ้าเข้าเกมแล้วเดี๋ยวซิบไปบัฟให้ครับ (มีแค่เพิ่ม max hp+mp กับ เพิ่มเกราะ)

แนะนำคือว่าให้หัดกด Combo ไว้ด้วยนะครับ เกมนี้ Level เยอะไม่เก่งเท่าไหร่ เพราะเกมนี้เน้น Skill มากกว่าครับ
    Last edited by Provider; 2 Oct 2007, 13:19:42.

Comment

ขอมคุณมากคับท่าน

Comment

เกมนี้มันหนุกหรอ เด๋วลองเล่นมั่ง งิงิงิ

Comment

Originally posted by Provider View Post
          เออ... ตอนนี้ทำงานอยู่ง่ะ ส่วนมากผมจะเล่นช่วงเย็นๆ ไม่ก็ค่ำๆ น่ะครับ

ส่วนคำแนะนำอืม ..... www.cabalclub.com (น่าจะใช่นะ) ในเว็บนี้พร้อมหมดทุกอย่างเลยครับ ^^.V สู้ๆ ครับ

ผมก็เพิ่งจะเล่นเกมนี้ได้ไม่นานนักหรอกครับเลยแนะไม่ค่อยได้เพราะตัวผมเองตอนนี้เพิ่งจะ 62 สกิล A.Master เองอ่ะครับ (แต่ตังไม่มีอัพ skill A.Master เพราะอัพแค่ Master ก็10ล้านละครับ -*- หาเงินไม่ทัน เหอๆ)

ถ้าเข้าเกมแล้วเดี๋ยวซิบไปบัฟให้ครับ (มีแค่เพิ่ม max hp+mp กับ เพิ่มเกราะ)

แนะนำคือว่าให้หัดกด Combo ไว้ด้วยนะครับ เกมนี้ Level เยอะไม่เก่งเท่าไหร่ เพราะเกมนี้เน้น Skill มากกว่าครับ
          < แฟน vasag>
          เซิฟเดียวกันค่ะ แต่เพิ่ง เวล 58 เอง skill ยังไม่ มาสเตอร์เลย
          ชื่อ YaCuLT ค่ะ เจอะเจอ ก็ทักกันได้น๊า (เป็น เบลดเดอร์ เหมื่อน จขกท.ค่ะ)

Comment

ตอนนี้เลเวล 30 แล้ว

Comment

หึหึ หาเงินไว้เยอะๆครับ ค่าสกิลก็ทำให้น้ำตาร่วงได้

ตอนนี้ G.Mas อัพทีใช้ร่วมๆ 22 ล้าน

ไม่กล้าคำนวณขั้น Completer เลย = =' เพราะต้องรีสกิลบางอย่างด้วย ถ้าจะเอาสูงสุด

ว่าแต่ไม่มีใครอยู่ Pluto มั่งเหรอ *-*

Comment

Working...
              X