Announcement

Collapse
No announcement yet.

ว่ากันด้วยเรื่อง Sound Card

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนแนะนำซาวน์การ์ดให้หน่อยได้มั้ยครับ ขอมือ1ที่พอหาซื้อได้นะครับ
    ราคา 0-5000 ใช้กับหูฟัง5.1 กับ ลำโพง5.1ครับ เน้นเล่นเกม ดูหนังครับ ผมชอบเสียงแนวกลางใสไปทางเบสนุ่มๆครับ

Comment

• http://www.buycoms.com/Article/2533/index.html

ตัวนี้ดีไหมครับ รบกวนทีครับ แล้วซื้อมาใช้ได้เลยใช่ไหมครับ หรือว่าต้องซื้ออย่างอื่นเพิ่มมาถึงจะใช้ได้

Comment

• กำลังจะขาย ASUS Xonar DS มาสมทบทุนเล่น

Creative Sound Blaster X-Fi Xtreme Audio PCI Express Sound Card

อยากถามว่าคุ้มไหมเอามาเล่นเกมส์โดยเฉพาะครับเสียงดีกว่ากันเยอะไหมประกบกับ โฮมเธียร์เตอร์ 5.1 ครับ

Comment

• กระทู้เก่า เข้ามาอ่านกี่ที ก็ อดขอบคุณ ท่านเจ้าของกระทู้ไม่ได้

Comment

• เพิ่งได้ sb0220 ตอนนี้ยังงงๆ อยู่กับ kx driver เปิดคาราโอเกะ mini เสียงก็ไม่ออก
            ขอความกรุณาผู้รู้แนะนำให้หน่อยครับ ว่าควรปรับตั้งค่าอะไร ยังไง ตรงไหนบ้าง
            จักขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ

Comment

• ล่าสุดเสียงออกแล้วครับ
              แต่ เสียงสแนร์ หาย

Comment

• SB046D
                มีวิธีทำให้ถอด DTSได้โดยไม่ต้องใช้ driver mod ไหมครับ
                ถ้ามีต้องทำอย่างไรช่วยชี้แนะด้วยครับ
                ขอบคุณครับ

Comment

• If you wish to succeed, you should use persistence as your good friend, experience as your reference, prudence as your brother and hope as your sentry.

WOW Gold-RS Gold

Comment

• Comment

• ขอบคุณครับ

Comment

• ใช้ประโยชน์จากทู้นี้หลายครั้ง เอาข้อมูลไปอ้างอิงขายของก็หลายครั้ง เข้ามาขอบคุณจริงๆจังๆซักที ขอบคุณครับ

* จ ข ก ท ประวัตินิ่งไปตั้งแต่ปี 2011 หายไปเลยนะคับ ^^

Comment

• Originally posted by jakrapan33 View Post
                          ใช้ประโยชน์จากทู้นี้หลายครั้ง เอาข้อมูลไปอ้างอิงขายของก็หลายครั้ง เข้ามาขอบคุณจริงๆจังๆซักที ขอบคุณครับ

* จ ข ก ท ประวัตินิ่งไปตั้งแต่ปี 2011 หายไปเลยนะคับ ^^
                          แบบนี้เรียกว่าใช้คุ้มเลย

Comment

• Comment

• Originally posted by tiger X-fi View Post
                              แบบนี้เรียกว่าใช้คุ้มเลย

Comment

• ดันครับ แวะเข้ามาอ่านแล้วความรู้ทั้งนั้น ไม่อยากให้กระทู้ตกไปเลยครับ

Comment

Working...
                                X