Announcement

Collapse
No announcement yet.

... ถ้าเน้นเล่นเกม จอ LED LCD 18.5" กับ 20" ต่างกันมากไหมครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ... ถ้าเน้นเล่นเกม จอ LED LCD 18.5" กับ 20" ต่างกันมากไหมครับ?

พวก สเปค หรือ resolution มันจะต่างกันมากไหมครับ
    แล้วถ้าเล่นเกมเยอะๆ มันจะรู้สึกได้ไหมว่า 20 ใหญ่กว่า

ขอบคุณครับ

ผมใช้ 21.5" Full HD ของ AOCเล่นเกม ps3, ที่ทำงานใช้ 18.5" HP ผมว่าต่างกันนะครับถ้าจะเอามาเล่นเกมส์ควรเลือก 20" ขึ้นไป

Comment

จอยิ่งใหญ่ res ยิ่งเยอะ ยิ่งดีสำหรับการเล่นเกมครับ
      มุมมองมันจะกว้างมองง่ายกว่า

Comment

เลือกที่เป็น Full HD ครับ ขนาด 21.5"/23" เล่นเกมส์กำลังดีครับ

Comment

Working...
        X