Announcement

Collapse
No announcement yet.

นอกเรื่องหน่อย เข้ามาชม แระ ปรบมือให้ A&L จ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นอกเรื่องหน่อย เข้ามาชม แระ ปรบมือให้ A&L จ้า

เนื่องด้วยผมเองได้ทำ การเคลมของที่ Drop point ของ A&L ที่ เดอะมอลงามวงศ์วานครับ เคลมทั้งหมด 5 ครั้ง ได้การบริการที่ดีทั้งหมด 5 ครั้ง ต้องขอบคุณ คุณNurse(สาขาใหญ่) และคุณกบ(สาขางามวงวาน)ครับ ผมเอาแรมไปเคลม เป็น Gskill อาการ ใส่ดูโอ้ ไม่ได้ เคลมวันอาทิตย์ วันอังคารได้ของ
    เอาฮาร์ดิสไปเคล ก็ได้ของเลยอีกเช่นกัน ดีวีดีรอม ASUS ก็ได้ของเลยครับ รวมถึง แรมคิงสตั้น ก็ไม่นาน 4 วันถ้าจำไม่ผิด อีกครั้งอะไรหว่านึกไม่ออก แต่ก็ ขอบคุณครับบริการดี

อยากได้ร้านแบบนั้นบ้าง

ของผมก็กำลังนับเลยครับแต่คนละร้านกันครับ ส่ง ปณ. วันจันทร์ อังคารเย็นรับ ... วันนี้วันเสาร์แล้วแต่คงไม่มีปัญหาอะไร

Comment

ตอนแรกผมจะเอาแรมไปส่งร้าน(เจ้าปัญหา)ที่ซื้อมาแต่ดูท่าว่าคงไม่ได้ดี แน่ เลยเอาไปส่งดร็อพพ้อยของ A&Lเองเลย ถ้าส่งร้านคง 2สัปดาขึ้น

Comment

Working...
      X