Announcement

Collapse
No announcement yet.

EVGA GeForce GTX 460 SuperClocked จอมันสั่นๆ อ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EVGA GeForce GTX 460 SuperClocked จอมันสั่นๆ อ่ะ

ทำไงดีครับ

ขายซื้อใหม่ - -*

Comment

เอาไป TK เคลมโลดครับถ้ามีปัญหาจริงๆเคลมได้อยู่แล้วครับผม

เห็นเรื่องความร้อนที่มีปัญหากันก็เคลมได้

Comment

เช็คจอหรือยังครับ

Comment

จอดีครับ มันสั่นๆ เดี๋ยวหาย เดี๋ยวสั่นอ่ะ เป็นที่ไดรเวอร์ป่ะ

Comment

ลองเปลี่ยนดูก็ได้ครับ ลองหลายๆตัว

Comment

เปลี่ยนไดรเวอร์ก้อไม่หายครับ

Comment

เปลื่ยนคนเล่นดู รึยัง

Comment

ลองเอาไปร้านที่ท่านซื้อมา แล้วให้เขาเทส ถ้ามันสั่นอีกคงเป็นที่การ์ดแล้วแหละ ส่งเครมเลยครับผม

Comment

ดีละครับ เปลี่ยนช่อง DVI-D อ่ะครับ

Comment

Originally posted by hesoyam96 View Post
                      ดีละครับ เปลี่ยนช่อง DVI-D อ่ะครับ
                      แสดงว่าช่องนั้นเสีย ท่านก็เอาไปเครมเลยครับผม เพื่อช่องที่ท่านใช้มันเสียอีก งานเข้าเลยอะครับ รีบๆเอาไปเครมเพื่อได้ตัวใหม่ เดี๋ยวนานไปได้ของวนซ่อมมานะครับ

Comment

Working...
                      X