Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามเชียน Monitor ทั้งหลาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามเชียน Monitor ทั้งหลาย

จะสั่งซื้อหน้าจอผ่านเน็ตได้ที่ไหนบ้างแบบว่าไว้ใจได้ แบบไห้เขาทดลองไห้ก่อน
    ว่ามี D/B หรือป่าวก่อนส่งมาไห้เรา แล้วก็รบกวนแนะนำจอ LED หรือ LCD ก็ได้
    งบประมาณ 5000-5500 รบกวนขอลิงค์เว็บที่ไว้ใจได้ไห้ด้วยนะครับ หลังไมล์ก็ได้ ^^

ไปดูของจริงดีกว่า ถูกใจค่อยซื้อ อิอิ

Comment

พอดีช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลาไปอะครับ ไม่งั้นก็แนะนะจอราคาชัก 5000-5500 ไห้ก็ได้ครับ

Comment

ถ้าไม่มีเวลา ผมว่าซื้อของDellดีกว่า มีปัญหาช่างมาเปลี่ยนหรือซ่อมให้ถึงที่ แต่ราคามันอาจจะแพงไปนิด มีตั้งแต่6000-17000 แล้วแต่รุ่นแต่ละขนาด

Comment

เพิ่ม 400 นิดๆ ได้รุ่น LG E2360V รุ่นนี้กำลังมาแรง

Comment

Working...
          X